ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ led film display screen ] การแข่งขัน 190 ผลิตภัณฑ์.
หน้าจอฟิล์มใส LED P20 กลางแจ้ง DC12V สำหรับโฆษณากิจกรรมบินโดรน
| นิดหน่อย: | 16 บิต |
|---|---|
| อุปกรณ์โมดูล: | WE2121RGB-ไอซี |
| ประเภทหน้าจอ: | จอแสดงผล LED โปร่งใส |
จอแสดงผลโฮโลแกรม LED ผนังตาข่ายโปร่งใส ฟิล์มเสมือนจริง ยืดหยุ่น AI โฮโลแกรมแบบโต้ตอบ
| ความสว่าง: | 3000 นิต |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าจอโฮโลแกรม |
| ที่เสร็จเรียบร้อย: | ตาไก่ มอเตอร์ พับเร็ว |
จอ LED แบบยืดหยุ่นที่มีการซึมผ่าน 92% ระดับสีเทา 16 บิต และมุมมอง 160° สำหรับการโฆษณาในร่ม
| การใช้งาน: | ในร่ม |
|---|---|
| วัสดุ: | พีซี |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
P50 เครื่องบินเบา Drone Flying Led Screen LED Floating Display สําหรับกลางแจ้งเมือง Light Show กิจกรรมการเปิดตัวสินค้า การแสดงในเวที โฆษณาสาธารณะ
| พลัง: | 288W |
|---|---|
| วัสดุหน้าจอ: | ฟิล์ม |
| สี: | RGB |
P125 SMD3535 กันน้ํา IP67 LED Screen Mesh ผ้าม่านภายนอกที่กําหนดเองสําหรับนิทรรศการร้านค้าปลีก
| พลัง: | 48W |
|---|---|
| อัตรา IP: | IP67 |
| พิทช์พิกเซล: | 30 มม. |
Ultra Clear Transparent LED Film Screen P4 ช่องหน้าร้าน, ช่องแยกสํานักงาน และจอหน้าต่าง
| ชื่อสินค้า: | 403 สิ่งต้องห้าม |
|---|---|
| รหัสสถานะ: | 403 |
| คำอธิบาย: | เซิร์ฟเวอร์เข้าใจคำขอ แต่ปฏิเสธที่จะดำเนินการตามคำขอ |
5mm Soft LED Transparent Film Screen Inside Glass Installation Clear Visual Display การรับประกัน 1 ปี สําหรับตลาดช้อปปิ้งมอลล์ โปรโมชั่นสินค้า
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -20°C~60°C |
|---|---|
| รายการ: | หน้าจอโปร่งใส LED |
| สีชิปหลอด: | ครบสี |
สกรีนหนังโปร่ง LED สําหรับร้านค้าปลีกและศูนย์การค้าที่มีฟังก์ชันการแสดงภาพและข้อความ
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
| น้ำหนัก: | 4kg/m² |
จอแสดงผลโฮโลแกรม LED ผนังตาข่ายโปร่งใส ฟิล์มเสมือนจริง ยืดหยุ่น AI โฮโลแกรมแบบโต้ตอบ
| รายละเอียดการบรรจุ: | catoon หรือกล่องไม้ตามการคำนวณขนาดต่างๆ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
ฟิล์มใส LED P6 บางเฉียบหน้าจอพลังงานโปร่งใสฟิล์มจอแสดงผล LED สำหรับการโฆษณาเชิงพาณิชย์
| ขนาด: | 240*960มม |
|---|---|
| เกรดไอพี: | IP67 |
| ช่วงชีวิต: | 100,000 ชั่วโมง |

