ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ led film display screen ] การแข่งขัน 196 ผลิตภัณฑ์.
หน้าจอตาข่าย LED กันน้ำ IP67 สำหรับหน้าต่างถนนและการโฆษณากิจกรรม จอแสดงผลทัศนวิสัยสูงเพื่อดึงดูดการจราจร
| สนามพิกเซล: | 143มม |
|---|---|
| ลูกปัดแอลอีดี: | เนชั่นสตาร์/คิงไลท์ |
| ประเภทซัพพลายเออร์: | ผู้ผลิตดั้งเดิม ODM, OEM |
กระจกกระจกหน้าร้านกระจกกระจกกระจกกระจก LED
| ชื่อสินค้า: | 403 สิ่งต้องห้าม |
|---|---|
| รหัสสถานะ: | 403 |
| คำอธิบาย: | เซิร์ฟเวอร์เข้าใจคำขอ แต่ปฏิเสธที่จะดำเนินการตามคำขอ |
ฟิล์มหน้าจอ LED โปร่งใสบางเฉียบ P20 Crystal Display บนกระจกหน้าต่างเชิงพาณิชย์
| Name: | Adhesive LED Transparent Film Screen |
|---|---|
| Screen Type: | Transparent |
| Transparency: | 85% |
สกรีนหนังโปร่ง LED แบบยืดหยุ่น สีเต็ม P8 สีโปร่ง LED Display Film
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
| น้ำหนัก: | 4kg/m² |
ฟิล์มแสดงผล LED โปร่งใสแบบมีกาว P6 ติดตั้งง่าย ได้รับการรับรอง OEM ODM
| ชื่อ: | ฟิล์มแสดงผล LED โปร่งใสกาว |
|---|---|
| ประเภทหน้าจอ: | โปร่งใส |
| ความโปร่งใส: | 85% |
หน้าจอภาพยนตร์คริสตัล LED แบบยืดหยุ่น P8 โฆษณาที่มองไม่เห็น ป้ายดิจิทัล LED โปร่งใส
| Product Name: | LED Crystal Film Screen |
|---|---|
| Operating Voltage: | DC5V |
| Luminous Flux: | Customizable |
สีเต็ม LED หน้าจอหนังโปร่ง หน้าจอแสดงภาพยืดหยุ่น สําหรับร้านค้าปลีกภายใน สนามบิน รถไฟใต้ดิน ศูนย์การค้า
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
หน้าจอภาพยนตร์ LED โปร่งใสแบบบางที่ยืดหยุ่นได้สำหรับหน้าจอติดผนังโฆษณาในร่ม
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC5V |
| ขนาดโมดูล: | 240*1,000 มม. |
หน้าจอฟิล์มใส LED P8 ความสว่างสูง DC5V IP67 สำหรับผนังม่านกระจก
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| การติดตั้ง: | กระจกติด |
| สีอ่อน: | RGB |
ฟิล์มแสดงผลแบบโปร่งใส LED P3.9 มองทะลุได้ เหมาะสำหรับโฆษณาหน้าต่างสำนักงานและห้างสรรพสินค้า
| ระดับการป้องกัน: | IP45 |
|---|---|
| สี: | สีเต็มรูปแบบ |
| เครื่องชั่งสีเทา: | 16 บิต |

