Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led wall display ] trận đấu 237 các sản phẩm.
Màn hình phim trong suốt LED P4 độ nét cao RGB DC5V cho tường video trong nhà với cài đặt dễ dàng
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Màn hình chiếu ảnh ba chiều LED cho quảng cáo tương tác, triển lãm thương mại, màn hình 3D trong suốt, vô hình
| Độ sáng: | 3000 nit |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình ba chiều |
| Hoàn thành: | Khoen, cơ giới, gấp nhanh |
Màn hình phim trong suốt LED P5 Độ minh bạch linh hoạt tinh thể linh hoạt cửa sổ tự dán cho trung tâm mua sắm kính
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
P3.9 Cửa sổ kính quảng cáo RGB 1000 * 1000mm Nội thất chống nước màn hình lưới thông minh màn hình lưới LED
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ~+60 ºC |
|---|---|
| Kích thước bảng điều khiển: | 1000mm x 1000mm |
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
P25 DC12V Màn hình hiển thị màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P25 |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Màn hình lưới LED DC12V 1000 * 1000mm IP67 chống nước LED nhà máy tường video tùy chỉnh cho quảng cáo
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-H2503P125 |
| Bảo hành: | 3 năm |
Nội thất P10 RGB Full Color LED Holographic Screen minh bạch cho quảng cáo Triển lãm quy mô lớn
| Tự dính: | Đúng |
|---|---|
| Điện áp: | 110-240V |
| Giao diện: | 3m/5m/7m |
Màn hình hiển thị trong suốt độ sáng cao P6 màn hình LED tường thủy tinh đầy màu
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Độ sáng: | 3000nit |
| Hạt đèn: | 2121 |
Màn hình phim trong suốt LED 220V P6 siêu mỏng, độ sáng cao, dễ cài đặt quảng cáo
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |
Màn hình trong suốt đủ màu trong nhà P5 Màn hình phim trong suốt LED Tường video dính linh hoạt
| Kích cỡ: | 240*1000mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |

