Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led wall display ] trận đấu 236 các sản phẩm.
P62.5 RGB Led Net Display Screen SMD5050 Mesh Curtain Led Screen Flexible Led Curtain Pixel Lights cho mặt tiền tòa nhà ngoài trời
| Vật liệu: | PC |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
| Tên: | XH-CXG2001S-P62.5(RGB) |
Màn hình trong suốt LED P6 Màn hình trong suốt mỏng linh hoạt cho tủ kính và cửa sổ cửa hàng
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
P6 Ultra Thin Light Flexible Transparent Screen Led Film Self Adhesive Transparent Flexible Led Screen cho tường cửa sổ thủy tinh
| tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Smart 5V Nhẹ Cài đặt dễ dàng P2.5 Màn hình ba chiều linh hoạt 2500CD cho Trung tâm mua sắm Quảng cáo màn hình treo tường
| Kiểu hiển thị: | phép chiếu ba chiều |
|---|---|
| Trọng lượng xấp xỉ: | 2kg/m2 |
| Hệ thống: | Hệ thống hình ba chiều của bút kẻ mắt Musion |
Màn hình trong suốt ba chiều holographic độ nét cao P3.91 LED siêu mỏng dán kính để trưng bày cửa sổ kính
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Indoor Led Transparent Film Screen Quảng cáo màn hình hiển thị đầy màu cửa sổ màn hình hiển thị phim minh bạch
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Nội thất 500 * 1000mm 4000-4500cd P3.9 màn hình hiển thị trong suốt màn hình phim và bảng điều khiển LED
| Cách sử dụng: | Màn hình quảng cáo trong nhà |
|---|---|
| Loại đèn LED: | SMD1921 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ~+60 ºC |
Màn hình hiển thị Holographic LED siêu nhẹ P3.91*3.91, siêu nhẹ 5000CD cho Quảng cáo, Sự kiện, Bán lẻ, Màn hình quảng cáo trong suốt bằng kính
| Truyền tải: | Lên đến 90% |
|---|---|
| hình thức: | 4:3 |
| dự án: | Trước sau |
Màn hình LED phim 3D Holographic P3.91 trong suốt linh hoạt, độ sáng cao, mỏng, hiển thị quảng cáo cho cửa sổ kính
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình phim LED mỏng thông minh linh hoạt có thể uốn cong cho màn hình tường quảng cáo trong nhà
| tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
| Kích thước mô -đun: | 240*1000mm |

