Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led wall display ] trận đấu 237 các sản phẩm.
Màn hình phim trong suốt LED P4 DC5V 100000h Tùy chỉnh 1314RGB Cho tường video quảng cáo
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P4 |
| Bảo hành: | 1 năm |
P3.9 Độ sáng cao RGB màn hình lưới điện LED màn hình quảng cáo trong suốt cho trung tâm mua sắm trang trí cửa sổ cửa hàng trang sức
| Độ phân giải pixel: | 3,9mm |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | DC12V |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
SMD1010 6.25mm 16bit, Chip phát sáng sử dụng nguồn sáng cấp micron và áp dụng phương pháp đóng gói bốn trong một. Không có điện tử nào khác
| Kích thước có sẵn: | Trắng & Xám & Đen |
|---|---|
| độ sáng: | 5000 nits |
| Kích cỡ: | 1500mm * 250mm |
Sản phẩm nóng linh hoạt P6.25 Holographic Transparent LED Film quảng cáo LED Display Glass Adhesive Led Screen cho cửa sổ kính
| Điều khiển: | Nova, Kalet |
|---|---|
| Quản lý thiết bị từ xa: | Quản lý nội dung từ xa |
| Vật liệu: | Dẫn đến |
Độ sáng 2500cd Độ trong suốt 70% Màn hình lưới trong nhà 1000*1000mm cho thuê P3.9 Màn hình LED dạng lưới
| Cấp độ bảo vệ: | IP45 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
Màn hình lưới LED ngoài trời P100 chống nước đủ màu IP67 Rèm lưới linh hoạt mang lại độ sáng và độ trong suốt cao cho ngoài trời
| Quản lý thiết bị từ xa: | Quản lý nội dung từ xa |
|---|---|
| Loại nhà cung cấp: | ODM, OEM |
| Điện áp: | 12V |
P6.25 Độ truyền sáng cao nhất có thể đạt 95%, không ảnh hưởng đến ánh sáng ban ngày, chỉ cần dán nhẹ màn hình màng, sau đó kết nối tín hiệu và nguồn điện.
| Kích thước có sẵn: | Trắng & Xám & Đen |
|---|---|
| độ sáng: | 5000 nits |
| Kích cỡ: | 250mm * 1000mm |

