Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led wall display ] trận đấu 236 các sản phẩm.
Màn hình LED bay trong suốt với màn hình Thảm thần kỳ Drone LED Màn hình phim Có thể sạc lại để quảng cáo ngoài trời
| Tên: | Màn hình LED không người lái |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
High Brightness Transparent Flexible LED Display Film Outdoor Application Glass Window and LED Screen
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Đường kính: | 20 mm |
P25 Màn hình trong suốt siêu mỏng DC12V IP68 288W cho các sự kiện sân vận động thể thao Lễ kỷ niệm lễ hội
| Phương pháp cài đặt: | Treo tường/Trần/Treo |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | Có thể tùy chỉnh |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình trong suốt ba chiều Holographic P2.5 mỏng nhẹ, màn hình LED bay 3D
| KÍCH CỠ: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình ba chiều |
| công nghệ: | Công nghệ hình ảnh ảo |
Màn hình LED 3D quang minh quảng cáo màn hình LED kính dính màn hình LED siêu mỏng cho cửa sổ kính
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
|---|---|
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
| Truyền tải: | 95% |
Lá cờ P25 linh hoạt ngoài trời Ultra Transparent Drone Show Quảng cáo LED Magic Carpet MeshMàn hình hiển thị LED bay
| Độ sáng: | Có thể điều chỉnh, lên tới 5000 nits |
|---|---|
| Kích thước mô-đun: | 1000 * 1000mm, |
| Nguồn điện: | Pin lithium có thể sạc lại |
Phim LED 3D Holographic Trong Suốt Linh Hoạt, Kính Hiển Thị LED, Keo Dán Siêu Mỏng, Màn Hình LED Cho Cửa Sổ Kính
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
|---|---|
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
| Truyền: | 95% |
P2.5 Quảng cáo cửa sổ độ minh bạch cao Ứng dụng hoạt hình màn hình LED hình ảnh toàn phần / Kiểm soát Wi-Fi Bộ phim minh bạch thông minh
| Màu phim: | Minh bạch |
|---|---|
| Tự dính: | Đúng |
| Cải tạo: | 60Hz |
Màn hình màn hình lưới LED chống nước IP67 Màn hình hiển thị mô-đun trong suốt cho quảng cáo tường và rèm kính
| Độ phân giải pixel: | 31mm |
|---|---|
| Trọn đời: | 30.000 giờ |
| Chức năng hiển thị: | Băng hình |
P20 DC12V Màn hình hiển thị LED lưới bay trong suốt cho màn hình trình diễn máy bay không người lái
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P20 |
| Xếp hạng IP: | IP67 |

