Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led wall display ] trận đấu 228 các sản phẩm.
Màn hình máy bay không người lái LED, màn hình LED ngoài trời, màn hình LED chống nước, màn hình chiếu sáng 3D
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh, Tùy chỉnh, 5m x 3 m, |
|---|---|
| Màu chip ống: | đầy đủ màu sắc |
| Cách sử dụng: | Ngoài trời, trong nhà, bán ra ngoài |
Màn hình hiển thị trong suốt P5 loại phim linh hoạt LED cho cửa sổ thủy tinh sử dụng thương mại
| Packaging Details: | Carton or Wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5~15Days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
Full Color IP65 Transparent Grille Screens P2.6 Exhibition Hall Glass Outdoor Building Window Led Display Screen (Màn hình màn hình đèn LED cửa sổ tòa nhà ngoài trời)
| Tên: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
LED Màn hình minh bạch Màn hình với cửa sổ thủy tinh Video phát đầy đủ màu sắc Màn hình quảng cáo trong nhà
| Packaging Details: | cartoons or wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5-15 days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
Màn hình phim trong suốt LED linh hoạt P4 Màn hình cửa sổ dính trong nhà Full Color Glass Quảng cáo LED Panel
| Packaging Details: | Carton or Wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5~15Days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
Màn hình LED linh hoạt với độ thấm 92%, thang độ xám 16 bit và góc nhìn 160° cho quảng cáo trong nhà
| Cách sử dụng: | trong nhà |
|---|---|
| Vật liệu: | máy tính |
| Tên sản phẩm: | Màn hình phim trong suốt LED |
Màn hình LED P6 trong nhà SMD1314, Màn hình phim trong suốt LED dán
| Tên: | Chất kết dính LED màn hình phim trong suốt |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Đặc điểm kỹ thuật: | Video Wall |
Màn hình phim trong suốt LED cho cửa hàng bán lẻ và trung tâm mua sắm với chức năng hiển thị văn bản và hình ảnh hoạt hình video
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
Màn hình LED độ nét cao P3.91-7.8 IP65 Màn hình trong suốt cao cho quảng cáo
| Tên: | Màn hình LED độ nét cao |
|---|---|
| Cấu hình pixel: | SMD1921 |
| Màu chip ống: | Đầy đủ màu sắc |
Màn hình LED trong nhà P2.6, Màn hình lưới LED đầy màu trên cửa sổ kính, Màn hình trong suốt, Màn hình quảng cáo dạng lưới
| Tên: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |

