Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led wall display ] trận đấu 232 các sản phẩm.
P3.91 Đèn màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn
| Độ sáng: | 3000 nit |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình ba chiều |
| Hoàn thành: | Khoen, cơ giới, gấp nhanh |
LED Transparent Grille Screen Indoor Advertising Display Glass Window Video Playing LED Grille Film
| Tên: | Hiển thị cửa sổ độ sáng cao |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
Hologram tốt nhất của Trung Quốc P3.91 Holographic LED Display Màn hình minh bạch cao cho giáo dục bán lẻ Xe điện ngầm Tìm đường sử dụng xe hơi
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
|---|---|
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
| Truyền tải: | 95% |
Màn hình phim trong suốt LED P5 có độ sáng cao dành cho khuyến mãi trưng bày tại cửa hàng
| Màu sắc: | RGB |
|---|---|
| Loại hiển thị: | DẪN ĐẾN |
| Từ khóa: | Bảng hiệu kỹ thuật số LCD trong nhà |
Full Color SMD2020 Màn hình lưới điện trong suốt P2.6 Phòng triển lãm kính cửa sổ tòa nhà ngoài trời màn hình hiển thị LED
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P2.6 |
| Ống phát sáng LED: | SMD2020 |
Màn hình lưới tản nhiệt trong suốt Phòng triển lãm P3.9 Kính tòa nhà ngoài trời Màn hình hiển thị Led
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P3.9 |
| Ống phát sáng LED: | SMD1921 |
P3.91-P7.8 Màn hình lưới điện LED trong nhà cho trung tâm mua sắm Màn hình quảng cáo trên tường tòa nhà
| Tên: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Độ sáng: | 5000cd |
| Kích thước tủ: | 1000mmx 1000mm x 33mm |
Màn hình LED IP68 điều khiển thông minh P15 cho Drone, màn hình trong suốt linh hoạt có thể lập trình được cho các buổi hòa nhạc, hiển thị logo cờ, đám cưới và tiệc sinh nhật
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Kích thước mô-đun: | 1000 * 1000mm, |
| Loại màn hình: | DẪN ĐẾN |
Màn hình LED trong suốt siêu mỏng P20 DC5V màu đầy đủ cho trong nhà
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP65 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
P8 DC5V Full Color Ultra Thin Lightweight LED Film Screen Độ sáng cao cho trong nhà
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |

