Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led wall display ] trận đấu 228 các sản phẩm.
Màn hình LED phim siêu mỏng, nhẹ, màu đầy đủ P6 DC5V, độ sáng cao cho trong nhà
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình LED phim siêu mỏng, nhẹ, màu đầy đủ P5 DC5V, độ sáng cao cho trong nhà
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Thiết kế siêu mỏng P8 led phim trong suốt sereen Ứng dụng hiển thị quảng cáo trên tường bằng kính trong suốt Điều khiển thông minh Bảng hiệu kỹ thuật số tương tác
| Loại màn hình: | Minh bạch |
|---|---|
| Phong cách pixel: | P8 |
| Quyền lực: | 600W/m2 |
Màn hình LED siêu mỏng 3D trong nhà, Phim kính, Bảng hiển thị LED linh hoạt trong suốt
| Tên: | Phim thủy tinh 3D LED |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông |
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
Màn hình hiển thị dạng lưới trong suốt P2.6 1000*500mm 4500cd LED Quảng cáo Video Wall cho Cửa hàng
| Protection Level: | IP45 |
|---|---|
| Color: | full color |
| Gray Scale: | 16bit |
Màn hình LED lưới ngoài trời chất lượng cao P125 30mm IP67 chống nước cấp thương mại cho mặt tiền tòa nhà
| LED trọn đời: | 30000H |
|---|---|
| Cân nặng: | 1,92kg/㎡ |
| Đặc điểm kỹ thuật: | Tường Video |
Màn hình LED Holographic trong suốt cao Kính cửa sổ Tường video Sử dụng trong nhà
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
|---|---|
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
| Truyền: | 95% |
Màn hình phim trong suốt LED DC12V P20 ngoài trời cho quảng cáo sự kiện bay bằng drone
| Chút: | 16 bit |
|---|---|
| Thiết bị mô -đun: | WE2121RGB-IC |
| Loại màn hình: | Màn hình LED trong suốt |
Drone Show Quảng cáo LED Magic Carpet Mesh Flying Flexible Ultra Transparent LED Display Screen
| Tên: | Màn hình LED không người lái |
|---|---|
| kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| xếp hạng ip: | IP67 |
P3.91mm Pixel Pitch 5000cd Độ sáng cao 85% Độ minh bạch Màn hình Holographic LED cho cửa sổ cửa hàng
| Công suất trung bình: | 300W/m2 |
|---|---|
| Chip dẫn: | SMD2222 |
| Điểm ảnh: | 3,91mm |

