Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led wall display ] trận đấu 232 các sản phẩm.
Màn hình lưới LED đủ màu P41.5 Rèm linh hoạt chống nước ngoài trời IP67 cho hình ảnh sự kiện và quảng cáo trong suốt
| Quản lý thiết bị từ xa: | Quản lý nội dung từ xa |
|---|---|
| Loại nhà cung cấp: | ODM, OEM |
| Điện áp: | 12V |
Màn hình lưới điểm ảnh LED DMX SPI RGB đầy đủ màu có thể gập lại để chiếu sáng mặt tiền tòa nhà
| Tên: | Màn hình lưới Pixel |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Đèn mặt tiền tòa nhà P125 DC12V RGB Led Mesh Screen ngoài trời DMX512 rèm LED linh hoạt cho tòa nhà
| Vật liệu: | PC |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
| Tên: | XH-H2503P12(RGB)-P125 |
P20 Creative LED Flying Screen màn hình máy bay không người lái 3D DC12V cho các chương trình giải trí các sự kiện thành phố, công viên chủ đề màn hình Air Show LED
| kích thước mô-đun: | 1000 * 1000mm, |
|---|---|
| Nghị quyết: | Độ phân giải cao (thay đổi tùy theo model) |
| Phương pháp cài đặt: | Treo tường/Trần/Treo |
P15 LED Flying Magic Carpet Screen Portable Drone Soft Screen Flying Screen Led Video Curtain Flag Curtain
| điện áp cung cấp điện: | DC 12V, gợn sóng < 100m |
|---|---|
| Trọng lượng tủ: | 4kg/ |
| Chống chịu thời tiết: | Chống nước và chống bụi |
Màn hình LED bay không người lái IP67 15mm Pc ngoài trời cho màn trình diễn ánh sáng nhỏ Trang trí cho không gian nguyên tử nghệ thuật
| Kiểu hiển thị: | Dẫn đến |
|---|---|
| Môi trường sử dụng: | Sử dụng thương mại, hiển thị quảng cáo |
| Chút: | 16 bit |
Màn hình hiển thị minh bạch đầy màu sắc tùy chỉnh cho mặt tiền tòa nhà / tường rèm kính
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu chip: | Đầy đủ màu sắc |
| Cách sử dụng: | Ngoài trời, trong nhà, bán ra ngoài |
P15 Ultra-Thin Textile LED Soft Screen Outdoor Hoisting Magic Carpet Display Drone bay màn hình minh bạch Digital Poster
| Kích thước màn hình: | 2*4m |
|---|---|
| Độ sáng: | 4500cd |
| Nhiệt độ bảo quản: | -20 ~ 60 |
Màn hình phim trong suốt LED P4 DC5V 100000h Tùy chỉnh 1314RGB Cho tường video quảng cáo
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P4 |
| Bảo hành: | 1 năm |
SMD1010 6.25mm 16bit, Chip phát sáng sử dụng nguồn sáng cấp micron và áp dụng phương pháp đóng gói bốn trong một. Không có điện tử nào khác
| Kích thước có sẵn: | Trắng & Xám & Đen |
|---|---|
| độ sáng: | 5000 nits |
| Kích cỡ: | 1500mm * 250mm |

