Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led wall display ] trận đấu 226 các sản phẩm.
P4 Ultra Thin Light Flexible Transparent Screen Led Film Self Adhesive Transparent Flexible Led Screen cho tường cửa sổ thủy tinh
| tên: | Màn hình phim LED linh hoạt |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Flexible Led Screen High Transparency Mesh Led Display Curtain Screen Customized Led Strip Length For Outdoor Advertising
| Tên: | Màn hình đèn LED lưới Pixel |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
P2.6 1000 * 1000mm Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Protection Level: | IP45 |
|---|---|
| Color: | full color |
| Gray Scale: | 16bit |
Màn hình hiển thị lưới trong suốt P2.6 500*500mm 4500cd Tường video LED trong nhà cho quảng cáo
| Cấp độ bảo vệ: | IP45 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
Màn hình lưới LED trong suốt IP67 12V Đa sắc Đầy đủ Màn hình lưới video Đèn điểm xây dựng để sử dụng ngoài trời
| Tên: | LED Wall Wall |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
P15 P20 P25 Màn hình hiển thị màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình LED
| Tên: | Màn hình LED không người lái |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Màn hình phim trong suốt LED trong nhà, tự dính, linh hoạt P10, hiển thị quảng cáo trên kính
| Screen Type: | Transparent |
|---|---|
| Cabinet Size: | Customized |
| Feature: | Easy Installation |
Màn hình LED P7.82 Tấm linh hoạt 4000CD Độ sáng cao Tường rèm kính trong suốt
| Năng lượng trung bình: | 240w/m² |
|---|---|
| chip LED: | SMD2222 |
| Điểm ảnh: | 7,82mm |
Hologram tốt nhất của Trung Quốc P3.91 Holographic LED Display Màn hình minh bạch cao cho giáo dục bán lẻ Xe điện ngầm Tìm đường sử dụng xe hơi
| kiểu cài đặt: | Treo tường hoặc đứng tự do |
|---|---|
| Trọn đời: | 10000 giờ |
| điện năng tiêu thụ: | 300W |
Màn hình LED lưới trong suốt P3.9 RGB quảng cáo cửa sổ kính 1000*1000mm ngoài trời chống nước
| Vật liệu: | PC |
|---|---|
| Cấp độ bảo vệ: | IP67 |
| Điện áp hoạt động: | DC5V |

