Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led wall display ] trận đấu 228 các sản phẩm.
Màn hình LED trong suốt cao cấp Mềm linh hoạt Ultra Light màn hình LED cho cửa hàng bán lẻ Glass Wall Exhibition Wedding Stage
| Loại máy chiếu: | Quảng cáo màn hình Galss |
|---|---|
| Chiếu: | Chiếu trực tiếp |
| Bưu kiện: | Cuộn |
Màn hình LED kính trong suốt trong nhà, Màn hình LED kính đầy màu sắc
| Tên: | Màn hình LED kính trong nhà |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông |
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
Ultra Thin Adhesive Glass Window LED Display, Bộ phim LED linh hoạt ngoài trời
| Tên: | Màn hình LED cửa sổ kính |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông |
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
P5 Lightweight Flexible LED Transparent Screen RGB for Shopping Mall Window Display Glass Wall
| Tên: | Chất kết dính LED màn hình phim trong suốt |
|---|---|
| Loại màn hình: | Minh bạch |
| Tính minh bạch: | 85% |
Màn hình LED kính cửa sổ sáng cao ngoài trời Màn hình rèm LED trong suốt linh hoạt
| Tên: | Màn hình đèn LED bằng kính cửa sổ |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
P8 Adhesive Led Crystal Glass Panel Seamless Splicing for Glass Wall Airports Hotels Commercial Centers Advertising Display
| Tên: | Chất kết dính LED màn hình phim trong suốt |
|---|---|
| Loại màn hình: | Minh bạch |
| Tính minh bạch: | 85% |
Full HD Màn hình Hologram minh bạch Ultra Thin Lightweight Soft Screen Nội thất quảng cáo Bàn trình diễn Sử dụng thương mại
| Truyền tải: | Lên đến 90% |
|---|---|
| độ sáng: | 4500 nits |
| Điện áp làm việc: | 5V |
P7.82 HD Kiểm soát thông minh màn hình holographic LED siêu mỏng 5000CD cho các phòng trưng bày thương mại Tòa nhà Thang máy thủy tinh phòng chơi trò chơi quảng cáo
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nội dung Video: | Đen nền |
| Nghị quyết: | 1920 x 1080 pixel |
P6 5000CD IP67 Màn hình phim linh hoạt trong suốt, màn hình LED tường rèm thủy tinh
| Từ khóa: | Màn hình phim linh hoạt trong suốt |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
7500cd / m2 Độ sáng Drone màn hình LED IP65 chống nước 100000 giờ tuổi thọ cho lễ hội sân vận động
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh, Tùy chỉnh, 5m x 3 m, |
|---|---|
| Màu chip ống: | Đầy đủ màu sắc |
| Cách sử dụng: | Ngoài trời, trong nhà, bán ra ngoài |

