Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent film screen ] trận đấu 127 các sản phẩm.
Màng phim chiếu hậu trong suốt holographic P7.82 cho cửa sổ kính quảng cáo, nhiều kích cỡ
| Tiêu thụ điện năng: | Tối đa 400W/sqm |
|---|---|
| Điện áp: | 110-240V |
| Điện áp làm việc: | DC12V |
P4 Window Indoor Glass Transparent Led Film Display Transparent Panels Led Strip Mesh Display Screen (Màn hình hiển thị lưới dải LED)
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Màn hình LED Holographic Siêu nhẹ P3.91 Màn hình trong suốt LED Film linh hoạt cho Quảng cáo Bán lẻ Cửa hàng Trung tâm thương mại Độ sáng cao Biển kỹ thuật số
| Điện áp làm việc: | 5V |
|---|---|
| Kích cỡ: | 250mm * 1000mm |
| Dự án: | Trước sau |
LED Holographic 3D phim quảng cáo hiển thị độ sáng cao hiển thị minh bạch lý tưởng cho các cửa hàng bán lẻ Trung tâm mua sắm gian hàng triển lãm
| Minh bạch: | 90% |
|---|---|
| bưu kiện: | Cuộn |
| Kiểu hiển thị: | phép chiếu ba chiều |
Màn hình LED phim trong suốt linh hoạt holographic 3D P3.91 cho kính cửa sổ, trung tâm thương mại, quảng cáo tường video 3D trong nhà
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình LED 3D quang minh quảng cáo màn hình LED kính dính màn hình LED siêu mỏng cho cửa sổ kính
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
|---|---|
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
| Truyền tải: | 95% |
Phim LED 3D Holographic Trong Suốt Linh Hoạt, Kính Hiển Thị LED, Keo Dán Siêu Mỏng, Màn Hình LED Cho Cửa Sổ Kính
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
|---|---|
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
| Truyền: | 95% |

