Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent film screen ] trận đấu 105 các sản phẩm.
High Brightness Transparent Flexible LED Display Film Outdoor Application Glass Window and LED Screen
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Đường kính: | 20 mm |
Giá xuất xưởng Màn hình quảng cáo tự dính P5 Màn hình LED trong suốt siêu mỏng
| Tên sản phẩm: | LED màn hình trong suốt linh hoạt |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ~ 60 |
| Thiết bị dẫn đầu: | WE2121RGB-IC |
Màn hình LED trong suốt P4-8 DC5V độ sáng cao cho cửa hàng bán lẻ
| Màu chip ống: | RGB |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Kích thước mô -đun: | 240mm*1000mm |
Màn hình LED trong suốt P3.9 1000*500mm tiết kiệm năng lượng, độ trong suốt cao, dễ lắp đặt
| Độ sáng cân bằng trắng: | 4000-4500CD/M² |
|---|---|
| Góc chùm: | 160 độ |
| Cách sử dụng: | Trong nhà |
LED Transparent Grille Screen Indoor Advertising Display Glass Window Video Playing LED Grille Film
| Tên: | Hiển thị cửa sổ độ sáng cao |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
Màn hình LED trong suốt dẻo trong nhà P6, độ trong suốt cao, màn hình LED trong suốt dán kính, màn hình hiển thị LED
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Hiển thị tinh thể trong suốt HD trên mô-đun kính Hiển thị màn hình quảng cáo kính LED 3D
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |
P10 Ultra Thin Flexible Transparent LED Film Giá bên ngoài Nhét kính Cửa sổ LED Film Screen Transparent Factory
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |
Màn hình LED phim thông minh linh hoạt cao cấp P6 5 V Ultra-Thin Shopfront Transparent LED Display
| Tên: | Chất kết dính LED màn hình phim trong suốt |
|---|---|
| Loại màn hình: | minh bạch |
| Tính minh bạch: | 85% |
P6 RGB Lightweight LED Transparent Display Self-Adhesive Digital Advertising Display with High Transparency Easy Installation
| Tên: | Chất kết dính LED màn hình phim trong suốt |
|---|---|
| Loại màn hình: | Minh bạch |
| Tính minh bạch: | 85% |

