Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent film screen ] trận đấu 104 các sản phẩm.
Màn hình hiển thị phim trong suốt LED HD P6 trong nhà DC5V cho thị trường mua sắm
| Tỷ lệ làm mới: | 3840Hz |
|---|---|
| Điện áp làm việc: | DC5V |
| Thông lượng sáng: | Có thể tùy chỉnh |
Màn hình lưới Pixel LED linh hoạt ngoài trời nhẹ SMD5050 P41.5 linh hoạt cho cảnh quan bên ngoài
| Vật liệu: | PC |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
| Tên: | XH-CXG2001S-P41.5 ((RGB) |
LED Flexible Screen Ultra-thin Transparent Screen Indoor LED Cuttable Display
| Tên sản phẩm: | Màn hình hiển thị đèn LED linh hoạt |
|---|---|
| Độ sáng cân bằng trắng: | 3000cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | 4mm |
Phim màn hình trong suốt LED cực mỏng P20 Crystal Display trên kính cửa sổ thương mại
| Name: | Adhesive LED Transparent Film Screen |
|---|---|
| Screen Type: | Transparent |
| Transparency: | 85% |
Phim minh bạch màn hình linh hoạt màn hình dẫn P6 màn hình quảng cáo dính trên cửa sổ trung tâm mua sắm kính
| Name: | Adhesive LED Transparent Film Screen |
|---|---|
| Screen Type: | Transparent |
| Transparency: | 85% |
Màn hình pha lê LED dẻo trong suốt dán trong nhà, Màn hình LED trong suốt cho kính
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Super Thin High-Brightness Indoor Transparent Flexible LED Film P6 Crystal Transparent LED Film Screen for Glass
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Nội thất P6 ốp dính Transparent Flexible LED Film Crystal Screen Display Panel Transparent LED Film Screen cho kính
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
P6 LED Transparent Screen Flexible Thin High-Transparency Display for Glass Cabinet and Shop Window
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình hiển thị trong suốt độ sáng cao P6 màn hình LED tường thủy tinh đầy màu
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Độ sáng: | 3000nit |
| Hạt đèn: | 2121 |

