Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent film screen ] trận đấu 105 các sản phẩm.
Màn hình hiển thị phim LED P8 linh hoạt trên kính Quảng cáo cửa hàng
| Tên: | Hiển thị phim LED |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P8 |
P15 Ultra-Thin Textile LED Soft Screen Outdoor Hoisting Magic Carpet Display Drone bay màn hình minh bạch Digital Poster
| Kích thước màn hình: | 2*4m |
|---|---|
| Độ sáng: | 4500cd |
| Nhiệt độ bảo quản: | -20 ~ 60 |
P4 Window Indoor Glass Transparent Led Film Display Transparent Panels Led Strip Mesh Display Screen
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
P50 Lightweight Drone Flying Led Screen LED Floating Display for Outdoor City Light Show Events Product Launch Stage Performance Public Advertising
| Quyền lực: | 288W |
|---|---|
| Vật liệu màn hình: | Phim ảnh |
| Màu sắc: | Rgb |
P25 Ultra Thin Transparent Screen DC12V IP68 288W for Sports Stadium Events Holiday Celebrations Ceremonies
| Phương pháp cài đặt: | Treo tường/Trần/Treo |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | Có thể tùy chỉnh |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |

