Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent film screen ] trận đấu 104 các sản phẩm.
Màn hình phim trong suốt LED dán P10 LED trong suốt đầy đủ màu
| Tên: | Chất kết dính LED màn hình phim trong suốt |
|---|---|
| Loại màn hình: | Minh bạch |
| Minh bạch: | 85% |
HD P4 Indoor Ultra Thin LED Transparent Film Screen Cho màn hình bảng quảng cáo LED
| Kiểu: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Tính minh bạch: | 80% |
| Phong cách pixel: | P4 |
Màn hình phim LED mỏng thông minh linh hoạt có thể uốn cong cho màn hình tường quảng cáo trong nhà
| tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
| Kích thước mô -đun: | 240*1000mm |
Màn hình phim trong suốt LED linh hoạt Đầy đủ màu P8 Màn hình LED trong suốt
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
P8 Độ sáng cao DC5V IP67 màn hình phim trong suốt LED cho tường rèm thủy tinh
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Cài đặt: | Glass Glass |
| Màu sáng: | RGB |
Màn hình LED P6 trong nhà SMD1314, Màn hình phim trong suốt LED dán
| Tên: | Chất kết dính LED màn hình phim trong suốt |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Đặc điểm kỹ thuật: | Video Wall |
Màn hình phim trong suốt LED cho cửa hàng bán lẻ và trung tâm mua sắm với chức năng hiển thị văn bản và hình ảnh hoạt hình video
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
Màn hình phim trong suốt LED P5 5V cho cửa sổ kính Hiển thị sáng tạo
| Hiển thị chức năng: | Băng hình |
|---|---|
| Kích thước mô -đun: | 240*1000mm |
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
P20 LED màn hình phim minh bạch 5V màn hình LED không dây Roll Up cho hoạt hình trung tâm mua sắm
| tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích cỡ: | 240*1000mm |
| Mô hình sản phẩm: | XH-JHP-P20 |
Màn hình phim trong suốt LED 220V P6 siêu mỏng, độ sáng cao, dễ cài đặt quảng cáo
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |

