ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ led transparent film screen ] การแข่งขัน 95 ผลิตภัณฑ์.
หน้าจอฟิล์มใส LED แบบมีกาว P10 ฟิล์ม LED ใสสีเต็ม
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED LED |
|---|---|
| ประเภทหน้าจอ: | โปร่งใส |
| ความโปร่งใส: | 85% |
HD P4 Indoor Ultra Thin LED Transparent Film Screen สําหรับจอป้าย LED
| พิมพ์: | นำ |
|---|---|
| ความโปร่งใส: | 80% |
| สไตล์พิกเซล: | P4 |
หน้าจอภาพยนตร์ LED โปร่งใสแบบบางที่ยืดหยุ่นได้สำหรับหน้าจอติดผนังโฆษณาในร่ม
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC5V |
| ขนาดโมดูล: | 240*1,000 มม. |
สกรีนหนังโปร่ง LED แบบยืดหยุ่น สีเต็ม P8 สีโปร่ง LED Display Film
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
| น้ำหนัก: | 4kg/m² |
หน้าจอฟิล์มใส LED P8 ความสว่างสูง DC5V IP67 สำหรับผนังม่านกระจก
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| การติดตั้ง: | กระจกติด |
| สีอ่อน: | RGB |
ฟิล์มแสดงผล LED P6 ภายในอาคาร SMD1314, หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED แบบมีกาว
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED LED |
|---|---|
| OEM หรือ ODM: | ใช่ |
| ข้อมูลจำเพาะ: | ผนังวิดีโอ |
สกรีนหนังโปร่ง LED สําหรับร้านค้าปลีกและศูนย์การค้าที่มีฟังก์ชันการแสดงภาพและข้อความ
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
| น้ำหนัก: | 4kg/m² |
สว่าง P5 5V LED ผ่านกระจกหนังสําหรับหน้าต่างกระจก
| ฟังก์ชั่นแสดง: | วิดีโอ |
|---|---|
| ขนาดโมดูล: | 240*1,000 มม. |
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
หน้าจอฟิล์มใส LED P20 จอแสดงผล LED แบบม้วนไร้สาย 5V สำหรับแอนิเมชั่นห้างสรรพสินค้า
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาด: | 240*1,000 มม. |
| รุ่นผลิตภัณฑ์: | XH-JHP-P20 |
LED Transparent Film Screen 220V P6 Ultra Thin ความสว่างสูง ติดตั้งง่าย
| ชื่อ: | ฟิล์มแสดงผล LED ที่โปร่งใส Super Slim |
|---|---|
| OEM หรือ ODM: | ใช่ |
| พิทช์พิกเซล: | P6 |

