ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ led transparent film screen ] การแข่งขัน 106 ผลิตภัณฑ์.
จอแสดงผล LED โปร่งใส P4 ความโปร่งใสสูง น้ำหนักเบา ติดตั้งง่าย สำหรับห้างสรรพสินค้าและหน้าร้าน
| คุณสมบัติ: | ติดตั้งง่าย |
|---|---|
| ระบบควบคุม: | Nova/Colorlight |
| เทคโนโลยีแสดงผล: | นำ |
ขนาด P8 โปรโมชั่นโฆษณา สกรีน LED หนังโปร่งยืดหยุ่น สําหรับศูนย์การค้าภายใน
| การใช้พลังงาน: | เฉลี่ย 200W/ตรม |
|---|---|
| คำสำคัญ: | โทเท็มป้ายดิจิตอล |
| ช่วงชีวิต: | 100,000 ชั่วโมง |
โครงการโฆษณาศูนย์การค้า P62.5 Mesh DIP Ultra-thin Transparent LED Display DC12V LED Film Outdoor LED Mesh Display สกรีน
| ข้อมูลจำเพาะ: | ผนังวิดีโอ |
|---|---|
| อายุขัย: | ≥30000 ชั่วโมง |
| มุมมอง: | 160 ° |
ร้านค้าในร่มขนาด 500*500 มม. P3.9 ความสว่าง 4000-4500cd ตะแกรงม่าน แก้ว พื้น หน้าต่าง โฆษณา ฟิล์มคริสตัล กาว โปร่งใส จอแสดงผล LED แบบตะแกรง
| รุ่นผลิตภัณฑ์: | XH-GSPCC3.9/7.8B50T (1000*1000 มม.) |
|---|---|
| อุณหภูมิการทำงาน: | -20 ° C ถึง 60 ° C |
| คุณสมบัติ: | ติดตั้งง่าย |
Lecede Shop 1000*500mm Indoor P3.9 1800-2000cd Grille Curtain Glasses Floor Window Advertising Crystal Film Adhesive Transparent Led Display Panel Screen
| อายุขัย: | 30,000 ชั่วโมง |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
| ขนาด: | 1,000*500 มม. |
จอแสดงผลฟิล์ม LED โปร่งใส P6 ในร่มบนหน้าต่าง ผนังวิดีโอโปร่งใสแบบยืดหยุ่น หน้าจอแสดงผล LED โปร่งใสแบบฟิล์มนุ่ม
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
P6 ฟิล์ม LED หน้าจอบางเฉียบ เบา ยืดหยุ่น โปร่งใส ฟิล์ม LED แบบติดด้วยตนเองสำหรับผนังกระจกหน้าต่าง
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
หน้าจอแสดงผลฟิล์ม LED โปร่งใส RGBW P6 DC5V สำหรับห้างสรรพสินค้า
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
หน้าจอแสดงผล LED โปร่งใสความสว่างสูง บางเฉียบ P4 DC5V หน้าจอแสดงโฆษณาแบบมีกาวในตัวสำหรับผนังกระจกหน้าต่าง
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ปรับแต่ง |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |

