Tất cả sản phẩm
Kewords [ led transparent film screen ] trận đấu 102 các sản phẩm.
Màn hình LED bay trong suốt với màn hình Thảm thần kỳ Drone LED Màn hình phim Có thể sạc lại để quảng cáo ngoài trời
| Tên: | Màn hình LED không người lái |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Màn hình LED phim trong suốt linh hoạt quảng cáo hiện đại kích thước P8 cho trung tâm thương mại trong nhà
| Tiêu thụ năng lượng: | Trung bình 200W/m2 |
|---|---|
| Từ khóa: | Biển báo kỹ thuật số totem |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Quảng cáo trung tâm mua sắm Màn hình LED trong suốt siêu mỏng P62.5 Mesh DIP DC12V Màn hình lưới LED ngoài trời
| Đặc điểm kỹ thuật: | Video Wall |
|---|---|
| Tuổi thọ: | ≥30000 giờ |
| xem góc: | 160 ° |
500 * 500mm Cửa hàng Nội thất P3.9 4000-4500cd Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Mô hình sản phẩm: | XH-GSPCC33.9/7.8B50T (1000*1000mm) |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ° C đến 60 ° C. |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Lecede Shop 1000*500mm Indoor P3.9 1800-2000cd Grille Curtain Glasses Floor Window Advertising Crystal Film Adhesive Transparent Led Display Panel Screen
| Tuổi thọ: | 30.000 giờ |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Kích cỡ: | 1000*500mm |
Màn hình LED trong suốt P6 dán trên cửa sổ, màn hình video trong suốt linh hoạt, màn hình LED mềm trong suốt
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
P6 Ultra Thin Light Flexible Transparent Screen Led Film Self Adhesive Transparent Flexible Led Screen cho tường cửa sổ thủy tinh
| tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình LED phim trong suốt linh hoạt RGBW P6 DC5V cho trung tâm thương mại
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình LED trong suốt độ sáng cao Siêu mỏng P4 DC5V Màn hình quảng cáo tự dính cho tường kính
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Transparent Led Screen Flexible Led Film Crystal Display Screen on Shopping Mall windows Glass Adhesive Led Advertising Panel
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |

