Tất cả sản phẩm
Màn hình LED phim trong suốt linh hoạt RGBW P6 DC5V cho trung tâm thương mại
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình LED trong suốt DC5V Hiển thị Màn hình LED dạng lưới độ sáng cao tùy chỉnh
| Tên: | Màn hình màn hình LED trong suốt |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
Màn hình lưới LED độ nét cao IP65
| Tên: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Cấu hình pixel: | SMD1921 |
| Màu chip ống: | Đầy đủ màu sắc |
Màn hình lưới LED trong suốt IP65 P2.6-P6.3 cho trung tâm thương mại / phòng triển lãm
| Tên: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1000mm × 500mm |
| Loại màn hình: | Màn hình lưới tản nhiệt |
Màn hình 3PCS 3535SMD P100 Full Color RGB Flexible Pixel Light 12V cho cảnh quan
| Cấp độ bảo vệ: | IP67 |
|---|---|
| Vật liệu: | PC |
| Kích thước màn hình: | 1000*1000mm |
Màn hình LED lưới trong suốt P50 Full Color, màn hình LED ngoài trời chống thấm nước cho tường tòa nhà
| Cấp độ bảo vệ: | IP67 |
|---|---|
| Vật liệu: | PC |
| Kích thước màn hình: | 1000*1000mm |
Màn hình LED lưới P100 Full Color RGB 12V IP67 Chống nước Màn hình LED ngoài trời linh hoạt
| Tên sản phẩm: | Hiển thị lưới LED |
|---|---|
| Cấp độ bảo vệ: | IP67 |
| Vật liệu: | PC |
Full Color RGB P50 SMD5050 màn hình lưới LED DMX 512 Control Flexible IP67 Outdoor Video Wall
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
|---|---|
| Cấp độ bảo vệ: | IP67 |
| Kích thước màn hình: | 1000*1000mm |
Màn hình LED P6 trong nhà SMD1314, Màn hình phim trong suốt LED dán
| Tên: | Chất kết dính LED màn hình phim trong suốt |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Đặc điểm kỹ thuật: | Video Wall |
Màn hình hiển thị phim LED P8 linh hoạt trên kính Quảng cáo cửa hàng
| Tên: | Hiển thị phim LED |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P8 |
