Tất cả sản phẩm
Màn hình phim LED trong suốt 90%, Biển hiệu kỹ thuật số LED cho trung tâm thương mại
| Loại màn hình: | Minh bạch |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Màn hình đèn điểm LED P100 Chống nước DMX SPI LED Mesh Screen
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
|---|---|
| Mật độ pixel: | Tùy chỉnh |
| Kích thước màn hình: | Có thể tùy chỉnh |
Màn hình lưới LED linh hoạt P100 IP67 Chống thấm nước RGB LED cho tòa nhà rèm kính
| Tên sản phẩm: | Hiển thị lưới LED |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Màn hình quảng cáo ngoài trời |
| Độ sáng: | 2300cd |
P125 SMD3535 RGB màn hình lưới LED IP67 ngoài trời 12V 48W
| Màu sắc: | RGB đầy đủ màu sắc |
|---|---|
| Kích thước mô -đun: | 1000x1000mm |
| Cân nặng: | 1,92kg |
Màn hình LED lưới video P62.5 Pixel IP67 12V ngoài trời, màn hình LED dẻo
| Tên: | Tường video LED LED |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | RGB |
SMD3535 RGB 300W DC12V màn hình lưới LED cho trung tâm mua sắm ngoài trời
| Từ khóa: | Hiển thị lưới LED |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
| Cấp độ bảo vệ: | IP67 |
Hiển thị tường rèm LED linh hoạt Độ minh bạch cao P83 IP67 PC Body Point Light
| Chế độ hiển thị: | Đồng bộ hóa máy tính/chủ |
|---|---|
| LED Qty: | 1pcs |
| Kích thước mô -đun: | 100mm*1000mm |
Màn hình lưới LED SMD5050 DMX512 PC P50 cho các tòa nhà ngoài trời, dễ lắp đặt
| Tên: | Hiển thị lưới LED |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 30000h |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ° C đến 60 ° C. |
SMD3535 P100 màn hình lưới LED ngoài trời IP67 chống nước đèn LED lưới màn hình ánh sáng cho quảng cáo
| Tên: | Hiển thị lưới LED |
|---|---|
| Quyền lực: | 75W/m2 |
| Độ sáng của WB: | 2000-3000cd |
Màn hình lưới LED SMD2020 P6.25 HD cho Trung tâm thương mại, Quán bar, Phòng triển lãm
| Tên: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1000mm * 500mm |
| Loại màn hình: | lưới tản nhiệt |
