Tất cả sản phẩm
Màn hình lưới LED linh hoạt P83 chống nước IP67 DC12V ngoài trời cho trung tâm thương mại, cửa hàng bán lẻ và cảnh quan
| Cấp độ bảo vệ: | IP67 |
|---|---|
| Vật liệu: | PC |
| Kích thước màn hình: | 1000*1000mm |
P4 Ultra Thin Light Flexible Transparent Screen Led Film Self Adhesive Transparent Flexible Led Screen cho tường cửa sổ thủy tinh
| tên: | Màn hình phim LED linh hoạt |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình hiển thị đèn LED trong nhà kính quảng cáo trong nhà với màn hình LED trong suốt
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
Màn hình lưới LED tùy chỉnh độ nét cao cho quảng cáo trong nhà và ngoài trời, chống thấm nước, tiết kiệm năng lượng, đèn điểm PC
| tên: | Hiển thị cửa sổ độ sáng cao |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
P6 Ultra Thin Light Flexible Transparent Screen Led Film Self Adhesive Transparent Flexible Led Screen cho tường cửa sổ thủy tinh
| tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình lưới LED điểm ảnh RGB linh hoạt IP67 chống thấm nước 12V, dùng cho quảng cáo ngoài trời
| tên: | Màn hình đèn LED lưới Pixel |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Màn hình lưới LED RGB SMD3535 DMX512 P83 IP67 ngoài trời 12V 108W
| Màu sắc: | RGB đầy đủ màu sắc |
|---|---|
| Kích thước mô -đun: | 1000x1000mm |
| Cân nặng: | 3,02kg |
Màn hình lưới LED P125 RGB PC DMX512 SMD3535 cho tòa nhà ngoài trời, dễ lắp đặt
| Màu sáng: | RGB |
|---|---|
| Màu chip ống: | Đầy đủ màu sắc |
| Cấp độ bảo vệ: | IP67 |
Phim minh bạch màn hình linh hoạt màn hình dẫn P6 màn hình quảng cáo dính trên cửa sổ trung tâm mua sắm kính
| Name: | Adhesive LED Transparent Film Screen |
|---|---|
| Screen Type: | Transparent |
| Transparency: | 85% |
Phim màn hình trong suốt LED cực mỏng P20 Crystal Display trên kính cửa sổ thương mại
| Name: | Adhesive LED Transparent Film Screen |
|---|---|
| Screen Type: | Transparent |
| Transparency: | 85% |
