Tất cả sản phẩm
Màn hình lưới LED tùy chỉnh DC5V cho quảng cáo ngoài trời IP40
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP40 |
| Cân nặng: | 3kg/phần |
Màn hình lưới điện LED độ sáng cao màu đầy đủ 6000CD Cho màn hình tường cửa hàng bán lẻ
| Tên: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
Full Color High Brightness Window Display IP40 Cho màn hình tường xây dựng
| Tên: | Hiển thị cửa sổ độ sáng cao |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
Màn hình lưới LED trong suốt cao IP40 5V SMD2020 Lưới cửa sổ bảo vệ cao
| Tên: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
Màn hình lưới LED P125 độ sáng cao Chống nước IP67 cho quảng cáo mặt tiền ngoài trời
| Tên: | Màn hình lưới LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Màn hình LED phim trong suốt quảng cáo ngoài trời treo
| Tên: | Màn hình phim LED trong suốt |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình LED Pixel P50 IP67 Chống nước ngoài trời cho màn hình tòa nhà mua sắm
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
| Bảo hành: | 3 năm |
Thiết lập linh hoạt kính màn hình LED trong suốt màn hình màn hình màn hình LED lớn
| Tên: | Màn hình Led trong suốt bằng kính |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
Màn hình LED trong suốt trong nhà SMD2020 Màn hình LED cửa kính LED cho trung tâm thương mại quảng cáo
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP40 |
| Cân nặng: | 3kg/phần |
Màn hình lưới LED chống nước DC12V RGB PC Body LED Pixel Screen For Building
| Tên: | Màn hình lưới LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
