Tất cả sản phẩm
Màn hình LED trong suốt P3.91 SMD1921 độ sáng cao, lưới RGB đầy màu sắc, màn hình LED kính trong suốt lớn trong nhà
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| xem góc: | 160 ° |
| Nguồn đèn LED: | SMD1921 |
Màn hình lưới đèn LED RGB SPI linh hoạt, cố định, điểm sáng, quảng cáo ngoài trời
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Kích thước màn hình: | Có thể tùy chỉnh |
Màn hình LED DIP chống nước dạng thanh P3.91, đèn LED ngoài trời, đèn LED trong suốt, màn hình LED dạng lưới
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Điện áp: | DC5V |
| Cài đặt: | Cài đặt nâng/dọc |
Màn hình lưới LED RGB DMX LED ngoài trời Màn hình điểm ảnh P31 Màn hình quảng cáo
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Kích thước màn hình: | Có thể tùy chỉnh |
Màn hình lưới LED ngoài trời IP67 P46 Màn hình rèm LED linh hoạt cho ánh sáng mặt tiền truyền thông
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Kích thước màn hình: | Có thể tùy chỉnh |
Màn hình trong suốt LED P3.91, màn hình LED lưới, màn hình băng LED đầy đủ màu sắc, màn hình quảng cáo điện tử trong nhà, cửa sổ kính
| Tiêu thụ năng lượng tối đa: | 800W/m² |
|---|---|
| Bảo hành: | 2 năm |
| Độ sáng: | 5000CD/M² |
DC5V P2.6 Màn hình lưới điện LED nối liền Đưa lên tùy chỉnh / Cài đặt dọc
| Tên sản phẩm: | Màn hình hiển thị lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Cấp độ bảo vệ: | IP67 |
| Kích thước màn hình: | Có thể tùy chỉnh |
Độ sáng cao P2.6 Màn hình hiển thị lưới RGB đầy màu DIP ngoài trời chống nước Độ sáng cao Quảng cáo màu sắc bảng LED
| Loại màn hình: | lưới tản nhiệt |
|---|---|
| Pixel: | 2,6mm |
| Năng lượng trung bình: | 240w/m² |
P2.6 Màn hình LED quảng cáo dạng lưới trong suốt ngoài trời Nova RGB độ sáng cao, sáng tạo, độ trong suốt cao, DC5V
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | RGB |
| Góc chùm: | 160° |
Màn hình lưới LED trong suốt ngoài trời chống nước IP67 P50 rèm LED linh hoạt cho tòa nhà
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Kích thước màn hình: | Có thể tùy chỉnh |
