Tất cả sản phẩm
High Brightness P2.6 1000*1000mm Grille Display Screens DIP Indoor High Brightness Colorful Advertising LED Board
| Loại màn hình: | Màn hình lưới tản nhiệt |
|---|---|
| Lớp IP: | IP67 |
| Cách sử dụng: | Trong nhà |
SMD2020 60% độ minh bạch Độ sáng màn hình lưới LED cho quảng cáo trung tâm mua sắm
| Lớp IP: | IP40 |
|---|---|
| Góc chùm: | 160 độ |
| Nhiệt độ lưu trữ: | -20 ~ 65 |
P3.9 Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Cấp độ bảo vệ: | IP45 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
Màn hình LED trong suốt tùy chỉnh trong nhà 4000-4500cd P3.9 500*1000mm cho trung tâm thương mại Thiết kế dạng lưới đầy màu sắc
| Cấp độ bảo vệ: | IP45 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
Ràng quảng cáo P3.9 Màn hình lưới LED 500 * 1000mm Màn hình Led cửa sổ thông minh mềm linh hoạt
| Kích cỡ: | 500*1000mm |
|---|---|
| Lớp IP: | IP67 |
| Điện áp: | 5V |
P3.9 1000 * 500mm Led Ice Display Led Mesh Video cửa hàng cửa sổ tường Quảng cáo lưới điện rèm kính màn hình trong suốt bên ngoài
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
|---|---|
| Màu sáng: | RGB |
| Mạng sống: | 30000hours |
P3.9 LED Grille Display Screens 1000*1000mm DIP Outdoor Waterproof High Brightness Colorful Advertising LED Board
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ° C ~+60 ° C. |
|---|---|
| Phương pháp cài đặt: | Treo tường/Trần/Treo |
| Độ sáng: | 4000-4500CD/M² |
Màn hình LED lưới trong nhà RGB Full Color P2.6 DC5V IP67, màn hình rèm LED trong suốt
| Tên sản phẩm: | Màn hình hiển thị lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Pixel sân: | 2,6mm |
| Màu sắc: | Đủ màu sắc |
Indoor Outdoor Adhesive Transparent Flexible LED Film Crystal Screen Display Panel Transparent LED Film Screen for Glass
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
1000*1000mm Customizable P3.9 1800-2000cd Size Addressable RGB Smart LED Pebble/Seed Pixel Matrix Flexible IP67 Pixels Outdoor LED Pixel Grid Screen Light
| Góc chùm: | 160 độ |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 30.000 giờ |
| Mục: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
