Tất cả sản phẩm
Màn hình lưới LED P3.9/7.8 trong nhà quảng cáo, hiển thị lưới LED, đầy đủ màu sắc, tiết kiệm năng lượng kỹ thuật số cho biển hiệu LED
| Kích thước bảng điều khiển: | 1000*1000mm |
|---|---|
| Thiết bị dẫn đầu: | CC3.9/7.8b10t |
| Sự tiêu thụ: | 288 w/ |
HD Indoor SMD2020 LED Grille Screen P3.9 P7.8 Movable LED Video Wall LED Display cho sân khấu cho thuê
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Màn hình quảng cáo trong nhà |
| Độ sáng: | 500cd |
Màn hình LED trong suốt P6 dán trên cửa sổ, màn hình video trong suốt linh hoạt, màn hình LED mềm trong suốt
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình LED trong suốt dẻo trong nhà P6, độ trong suốt cao, màn hình LED trong suốt dán kính, màn hình hiển thị LED
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
P3.9 500 * 500mm màn hình hiển thị lưới LED 4500cd Giải pháp biển báo kỹ thuật số chuyên nghiệp cho cửa sổ cửa hàng và trung tâm mua sắm
| Protection Level: | IP45 |
|---|---|
| Color: | full color |
| Gray Scale: | 16bit |
P2.6 1000 * 1000mm Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Protection Level: | IP45 |
|---|---|
| Color: | full color |
| Gray Scale: | 16bit |
Màn hình hiển thị dạng lưới trong suốt P2.6 1000*500mm 4500cd LED Quảng cáo Video Wall cho Cửa hàng
| Protection Level: | IP45 |
|---|---|
| Color: | full color |
| Gray Scale: | 16bit |
Nội thất P3.9 1000 * 500mm màn hình lưới lưới lưới đầy màu sắc 4000-4500cd Màn hình LED trong suốt Màn hình màn hình màn hình tường LED
| Cấp độ bảo vệ: | IP45 |
|---|---|
| Màu sắc: | đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
Tấm lưới LED P3.9 500*500mm độ sáng 2000cd độ trong suốt cao cho màn hình quảng cáo trong nhà
| Tuổi thọ: | 50000hs |
|---|---|
| Độ sáng: | 1800-2000cd |
| Cài đặt: | Cài đặt nâng/dọc |
Tấm màn hình LED trong nhà siêu trong suốt 60% độ trong suốt, 1800-2000cd, Màn hình dạng lưới với Lắp đặt dễ dàng cho Quảng cáo hấp dẫn
| Tuổi thọ: | 50000hs |
|---|---|
| Độ sáng: | 1800-2000cd |
| Cài đặt: | Cài đặt nâng/dọc |
