Tất cả sản phẩm
P3.9 LED Grille Display Screens 1000*1000mm DIP Outdoor Waterproof High Brightness Colorful Advertising LED Board
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ° C ~+60 ° C. |
|---|---|
| Phương pháp cài đặt: | Treo tường/Trần/Treo |
| Độ sáng: | 4000-4500CD/M² |
Màn hình LED lưới trong nhà RGB Full Color P2.6 DC5V IP67, màn hình rèm LED trong suốt
| Tên sản phẩm: | Màn hình hiển thị lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Pixel sân: | 2,6mm |
| Màu sắc: | Đủ màu sắc |
Indoor Outdoor Adhesive Transparent Flexible LED Film Crystal Screen Display Panel Transparent LED Film Screen for Glass
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
1000*1000mm Customizable P3.9 1800-2000cd Size Addressable RGB Smart LED Pebble/Seed Pixel Matrix Flexible IP67 Pixels Outdoor LED Pixel Grid Screen Light
| Góc chùm: | 160 độ |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 30.000 giờ |
| Mục: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
Indoor P3.9 500*500mm 1800-2000cd See Through Full Color RGB Mesh Grille Large Indoor Transparent Glass LED Display Panel Screen
| Độ sáng: | 1800-2000cd/m2 |
|---|---|
| xem góc: | 160 ° |
| Kích thước màn hình: | 500*500mm |
High Brightness See Through Full Color RGB P3.9 500*1000mm Mesh Grille Large Indoor Transparent Glass LED Display Panel Screen
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 60 |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 500*1000mm |
| Pixel sân: | 3,9mm |
Lecede Shop 1000*500mm Indoor P3.9 1800-2000cd Grille Curtain Glasses Floor Window Advertising Crystal Film Adhesive Transparent Led Display Panel Screen
| Tuổi thọ: | 30.000 giờ |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Kích cỡ: | 1000*500mm |
500 * 500mm Cửa hàng Nội thất P3.9 4000-4500cd Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Mô hình sản phẩm: | XH-GSPCC33.9/7.8B50T (1000*1000mm) |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ° C đến 60 ° C. |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
4000-4500cd 1000 * 1000mm P3.9 Độ sáng High Transparency LED Grille Panel cho màn hình quảng cáo trong nhà
| Tuổi thọ: | 50000hs |
|---|---|
| Độ sáng: | 4000-4500CD |
| Cài đặt: | Cài đặt nâng/dọc |
Màn hình LED lưới linh hoạt chống nước P50 RGB màn hình rèm LED IP67 thân máy tính
| Tên sản phẩm: | màn hình LED lưới |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Màn hình quảng cáo ngoài trời |
| Độ sáng: | 7000cd |
