Tất cả sản phẩm
Màn hình LED phim trong suốt linh hoạt quảng cáo hiện đại kích thước P8 cho trung tâm thương mại trong nhà
| Tiêu thụ năng lượng: | Trung bình 200W/m2 |
|---|---|
| Từ khóa: | Biển báo kỹ thuật số totem |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
P20 LED màn hình phim minh bạch 5V màn hình LED không dây Roll Up cho hoạt hình trung tâm mua sắm
| tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích cỡ: | 240*1000mm |
| Mô hình sản phẩm: | XH-JHP-P20 |
Màn hình LED trong suốt P4-8 DC5V độ sáng cao cho cửa hàng bán lẻ
| Màu chip ống: | RGB |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Kích thước mô -đun: | 240mm*1000mm |
Màn hình lưới LED linh hoạt P83 chống nước IP67 DC12V ngoài trời cho trung tâm thương mại, cửa hàng bán lẻ và cảnh quan
| Cấp độ bảo vệ: | IP67 |
|---|---|
| Vật liệu: | PC |
| Kích thước màn hình: | 1000*1000mm |
P4 Ultra Thin Light Flexible Transparent Screen Led Film Self Adhesive Transparent Flexible Led Screen cho tường cửa sổ thủy tinh
| tên: | Màn hình phim LED linh hoạt |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình hiển thị đèn LED trong nhà kính quảng cáo trong nhà với màn hình LED trong suốt
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
Màn hình lưới LED tùy chỉnh độ nét cao cho quảng cáo trong nhà và ngoài trời, chống thấm nước, tiết kiệm năng lượng, đèn điểm PC
| tên: | Hiển thị cửa sổ độ sáng cao |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
P6 Ultra Thin Light Flexible Transparent Screen Led Film Self Adhesive Transparent Flexible Led Screen cho tường cửa sổ thủy tinh
| tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình lưới LED điểm ảnh RGB linh hoạt IP67 chống thấm nước 12V, dùng cho quảng cáo ngoài trời
| tên: | Màn hình đèn LED lưới Pixel |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Màn hình lưới LED RGB SMD3535 DMX512 P83 IP67 ngoài trời 12V 108W
| Màu sắc: | RGB đầy đủ màu sắc |
|---|---|
| Kích thước mô -đun: | 1000x1000mm |
| Cân nặng: | 3,02kg |
