ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
หน้าจอแสดงผล LED แบบยืดหยุ่น P4 โปร่งใสสูง หน้าจอ LED โปร่งใสสำหรับกระจก
| Product Name: | Flexible LED Display Screen |
|---|---|
| White Balance Brightness: | 3000cd/m² |
| Screen Dimension: | 4mm |
จอแสดงผล LED สีเต็มรูปแบบในร่ม P20 DC5V ความสว่างสูง, จอแสดงผล LED แบบโปร่งใส
| Product Name: | Indoor Full Color LED Display |
|---|---|
| Supplier Type: | Original manufacturer, ODM, OEM |
| Pixels: | 20mm |
P50 Outdoor DMX512 DC12V IP67 LED Pixel Mesh Screen สื่อพีวีซียืดหยุ่น
| Product Name: | Pixel Mesh Screen |
|---|---|
| Usage: | Outdoor |
| Power: | 120W |
RGB Full Color P100 DMX512 โปรแกรมโฆษณาแบบยืดหยุ่น LED Mesh Screen ความสว่างสูง
| Product Name: | LED mesh screen |
|---|---|
| Work Volt: | DC12V |
| Type: | LED |
จอแสดงผล LED แบบตาข่ายพิกเซล IP67 RGB 30 มม. DC12V สำหรับไฟอาคาร Facade
| ชื่อ: | จอแสดงผล LED Pixel Mesh |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
สกรีนหนังโปร่ง LED แบบยืดหยุ่น สีเต็ม P8 สีโปร่ง LED Display Film
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
| น้ำหนัก: | 4kg/m² |
RGBW P20 สกรีนหนัง LED หน้าใสยืดหยุ่น สําหรับร้านค้าปลีก / ศูนย์การค้า
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
| น้ำหนัก: | 4kg/m² |
สกรีนหนังโปร่ง LED สําหรับร้านค้าปลีกและศูนย์การค้าที่มีฟังก์ชันการแสดงภาพและข้อความ
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
| น้ำหนัก: | 4kg/m² |
OEM ODM ใหม่ LED Grille Screen 6000CD จอ LED สีเต็ม
| ชื่อ: | หน้าจอกระจังหน้า LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| การจัดอันดับ IP: | IP40 |
SMD2020 LED Grille Screen 800CD ปรับแต่งเพื่อตกแต่งอาคาร
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP: | IP40 |
| น้ำหนัก: | 3 กิโลกรัม/ชิ้น |
