ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
P125 สามารถเขียนโปรแกรมได้ DC12V RGB Flexible Led Mesh Curtain Led Mesh Display Foldable Outdoor Led Net Screen Curtain รางที่นําไปใช้ในงานกลางแจ้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าจอตาข่าย LED |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3 ปี |
| เกรด IP: | IP67 |
ผลิตภัณฑ์ใหม่ที่สุด P143 DMX512 RGB แสงจุดกันน้ํา แสงคริสต์มาส โฟกซิเบล โปร่งใส LED Mesh Screen
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าจอตาข่าย LED |
|---|---|
| พลัง: | 37W |
| ชิป LED: | SMD3535 |
ห้างสรรพสินค้า P143 DC12V ป้ายโฆษณาแบบตาข่ายติดกระจกหน้าต่าง ม่านวิดีโอ จอแสดงผล LED โปร่งใส
| เทคโนโลยีแสดงผล: | นำ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1.40 กิโลกรัม |
| พลัง: | 37W |
P83 โปรแกรมได้ยืดหยุ่น RGB DC12V Led Mesh Curtain Led Mesh Display แบบพับได้ภายนอก Led Net Screen Curtain
| มุมมอง: | 160 ° |
|---|---|
| ฟลักซ์เรืองแสง: | ปรับแต่งได้ |
| พิทช์พิกเซล: | หน้า 83 |
RGB Full Color P50 IP67 SMD3535 ผ้าม่าน Mesh แบบยืดหยุ่น ภายนอก กันน้ํา หน้าจอ LED แบบยืดหยุ่น
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าจอตาข่าย LED ที่ยืดหยุ่น |
|---|---|
| พิกเซล: | p50 |
| การใช้งาน: | กลางแจ้ง |
Eagerled P62.5 ผนังวิดีโอ LED สี RGB เต็มรูปแบบ กันน้ำ ม่านตาข่าย LED หน้าจอ LED กลางแจ้ง หน้าจอแสดงผลผนังกริด
| โวลต์ทำงาน: | DC12V |
|---|---|
| พิทช์พิกเซล: | 62.5มม |
| สีชิปหลอด: | สีเต็มรูปแบบ |
ความสว่างสูง P125 DC12V ผ้าม่าน หน้าต่างร้าน กระจก ทีวี แผ่น Led Mesh Display หน้าต่าง Led Transparent
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าจอตาข่าย LED |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1.8 กิโลกรัม |
| พลัง: | 48W |
โครงการโฆษณาศูนย์การค้า P62.5 Mesh DIP Ultra-thin Transparent LED Display DC12V LED Film Outdoor LED Mesh Display สกรีน
| ข้อมูลจำเพาะ: | ผนังวิดีโอ |
|---|---|
| อายุขัย: | ≥30000 ชั่วโมง |
| มุมมอง: | 160 ° |
โรงงานจัดหา DC12V RGB LED Mesh Video Wall แบบกำหนดเอง P125 จอ LED โปร่งใสสำหรับห้างสรรพสินค้ากลางแจ้ง
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~ 60 ℃ |
|---|---|
| สีอ่อน: | RGB |
| รุ่นผลิตภัณฑ์: | XH-CXG2001S-P125 (RGB) |
P125 ผู้ผลิตหน้าจอผ้าม่านกลางแจ้ง RGB LED Screen โฟกซิเบล ปรับแต่งแบบพกพา Mesh LED Screen
| แหล่งจ่ายไฟ: | 48W |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| มุมมอง: | 160 ° |
