ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
10000cd P31 ขายดี โปรแกรมได้ DMX512 SMD5050 หน้าจอแสดงผล LED แบบยืดหยุ่นโครงสร้างเหล็กกลางแจ้ง
| ชื่อ: | จอแสดงผล LED Mesh |
|---|---|
| ช่วงชีวิต: | 30000H |
| อุณหภูมิการทำงาน: | -20 ° C ถึง 60 ° C |
173W P41.5 DMX512 6000cd RGB SMD5050 DC12V Nova Controller IP67 หน้าจอตาข่าย LED แบบยืดหยุ่นสำหรับโฆษณากลางแจ้ง
| ชื่อ: | จอแสดงผล LED Mesh |
|---|---|
| ช่วงชีวิต: | 30000H |
| อุณหภูมิการทำงาน: | -20 ° C ถึง 60 ° C |
ความละเอียดสูง P2.6 4000-4500cd 500*1000mm Led Grid Screen หน้าต่างสีเต็มหน้าต่างโปร่งใส โฆษณาโปร่งใส Led Grid Screen Display
| ประเภทหน้าจอ: | หน้าจอกระจังหน้า |
|---|---|
| วัสดุของตู้: | อลูมิเนียม |
| แรงดันไฟฟ้า: | DC5V |
ความสว่างสูง P2.6 4000-4500cd ดูผ่านสีเต็ม RGB Mesh Grille หน้าจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอ
| ประเภท LED: | SMD |
|---|---|
| ประเภทซัพพลายเออร์: | ผู้ผลิตดั้งเดิม ODM, OEM |
| แรงดันไฟฟ้า: | DC5V |
High Brightness P2.6 1000*1000mm Grille Display Screens DIP Indoor High Brightness Colorful Advertising LED Board
| ประเภทหน้าจอ: | หน้าจอกระจังหน้า |
|---|---|
| เกรด IP: | IP67 |
| การใช้งาน: | ในร่ม |
จอแสดงผล LED แบบตาราง SMD2020 ความสว่างโปร่งใส 60% สำหรับโฆษณาในห้างสรรพสินค้า
| เกรด IP: | IP40 |
|---|---|
| มุมลำแสง: | 160 องศา |
| อุณหภูมิการจัดเก็บ: | -20 ℃ ~ 65 ℃ |
P3.9 หน้าจอจอไฟฟ้า LED Grille Transparent ความสว่างสูง 1000*1000mm สําหรับหน้าต่างร้านค้าและป้ายดิจิทัลของห้างสรรพสินค้า
| ระดับการป้องกัน: | IP45 |
|---|---|
| สี: | สีเต็มรูปแบบ |
| เครื่องชั่งสีเทา: | 16 บิต |
4000-4500cd Custom Indoor LED Transparent Display Screen P3.9 500*1000mm สําหรับห้างสรรพสินค้า การออกแบบเครือสีเต็ม
| ระดับการป้องกัน: | IP45 |
|---|---|
| สี: | สีเต็มรูปแบบ |
| เครื่องชั่งสีเทา: | 16 บิต |
ผ้าม่านโฆษณา P3.9 Led Grid Screen 500*1000mm Flexible Soft Transparent Window Led Screen ผ้าม่านโฆษณา
| ขนาด: | 500*1,000 มม. |
|---|---|
| เกรด IP: | IP67 |
| แรงดันไฟฟ้า: | 5V |
P3.9 1000*500mm Led Ice Display Led Mesh Video ผนังหน้าต่างร้านค้า โฆษณา Grille กระจกกระจก
| เครื่องชั่งสีเทา: | 16 บิต |
|---|---|
| สีอ่อน: | RGB |
| ชีวิต: | 30000hours |
