Tất cả sản phẩm
P8 Độ sáng cao DC5V IP67 màn hình phim trong suốt LED cho tường rèm thủy tinh
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Cài đặt: | Glass Glass |
| Màu sáng: | RGB |
SMA5050 P50 Không thấm nước, linh hoạt màn hình lưới LED
| Tên: | Màn hình lưới LED linh hoạt |
|---|---|
| Cấp độ bảo vệ: | IP67 |
| Độ sáng: | 3000cd/m2 |
P143 Quảng cáo gấp linh hoạt Màn hình màn hình rèm LED trong suốt Độ sáng cao
| Tên: | rèm LED trong suốt |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Trong nhà / Ngoài trời |
| Điện áp làm việc: | DC12V |
Màn hình lưới LED có thể gập lại Màn hình LED Pixel mềm P83 Cho thuê sân khấu Vật liệu đồng
| Tên: | Màn hình lưới LED |
|---|---|
| Thời gian sống: | 30.000 giờ |
| Dịch vụ: | Dịch vụ phía trước và phía sau |
P20 2500CD 50000HS Màn hình tường LED minh bạch, Màn hình LED kính 95% minh bạch
| Tên: | màn hình tường LED trong suốt |
|---|---|
| Điện áp làm việc: | DC5V |
| Cách sử dụng: | Màn hình LED quảng cáo trong nhà |
SMD2121 P10 5000CD DC5V Màn hình hiển thị trong suốt cho mặt tiền kính xây dựng
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 65 |
Màn hình LED điểm ảnh ngoài trời 12V cho tòa nhà thương mại cố định, quảng cáo màn hình LED dạng lưới
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Kích thước màn hình: | Có thể tùy chỉnh |
P6 5000CD IP67 Màn hình phim linh hoạt trong suốt, màn hình LED tường rèm thủy tinh
| Từ khóa: | Màn hình phim linh hoạt trong suốt |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
Màn hình hiển thị tường video LED quảng cáo trong nhà ngoài trời
| Loại màn hình: | Minh bạch |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Màn hình màn hình LED ngoài trời chống nước P100 Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Sản phẩm: | Màn hình lưới LED P100 |
|---|---|
| Năng lượng trung bình: | 75W |
| Hiển thị chức năng: | Biển hiệu quảng cáo |
