Tất cả sản phẩm
Màn hình LED hiển thị độ nét cao P2.6 cho quảng cáo tòa nhà đầy màu sắc
| RGB: | 1R1G1B |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới: | ≥1920Hz |
| Đời sống: | 50000 giờ |
Màn hình LED trong suốt độ sáng cao P3.91, màn hình hiển thị trong nhà RGB đầy đủ màu sắc
| Cấp độ bảo vệ: | IP40 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
Lưới tản nhiệt Màn hình Độ sáng cao Nhìn xuyên qua RGB P2.6 Màn hình LED kính trong nhà lớn
| Trọn đời: | 50.000 giờ |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 5000k |
| Kích thước màn hình: | Có thể tùy chỉnh |
Màn hình LED kính trong suốt 1500CD Màn hình LED ICE đầy màu sắc cho quảng cáo điện tử
| Pixel: | 3,9mm |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới: | ≥1920Hz |
| Hệ thống điều khiển: | mới |
Màn hình quảng cáo treo tường bắt mắt IP40, màn hình LED dạng lưới
| Tên: | Màn hình quảng cáo treo trên tường |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
Màn hình LED dạng lưới P2.6 độ sáng cao cho trung tâm thương mại, cửa kính, SDK, áp phích kỹ thuật số
| Tên: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Cấp độ bảo vệ: | IP40 |
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
Màn hình LED trong suốt ngoài trời khung cứng IP67 Màn hình trong suốt Tùy chỉnh
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên: | Màn hình LED trong suốt ngoài trời |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Màn hình LED kính cửa sổ sáng cao ngoài trời Màn hình rèm LED trong suốt linh hoạt
| Tên: | Màn hình đèn LED bằng kính cửa sổ |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Màn hình LED kính trong suốt trong nhà, Màn hình LED kính đầy màu sắc
| Tên: | Màn hình LED kính trong nhà |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông |
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
Ultra Thin Adhesive Glass Window LED Display, Bộ phim LED linh hoạt ngoài trời
| Tên: | Màn hình LED cửa sổ kính |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông |
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
