Tất cả sản phẩm
Màn hình LED lưới cường độ cao RGB P2.6 độ sáng cao, trong suốt, hiển thị LED kính
| Lớp IP: | IP67 |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm |
| Cách sử dụng: | Hiển thị quảng cáo |
P3.91-P7.8 Màn hình lưới điện LED trong nhà cho trung tâm mua sắm Màn hình quảng cáo trên tường tòa nhà
| Tên: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Độ sáng: | 5000cd |
| Kích thước tủ: | 1000mmx 1000mm x 33mm |
Màn hình lưới điện LED trong suốt SMD1921 chống nước IP67 Cho các cửa hàng bán lẻ Trung tâm mua sắm
| Hiển thị chức năng: | Đồ họa hoạt hình video |
|---|---|
| Pixel: | 3,91mm |
| Màu sắc: | RGB |
Màn hình LED hiển thị độ nét cao P2.6 cho quảng cáo tòa nhà đầy màu sắc
| RGB: | 1R1G1B |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới: | ≥1920Hz |
| Đời sống: | 50000 giờ |
Màn hình LED trong suốt độ sáng cao P3.91, màn hình hiển thị trong nhà RGB đầy đủ màu sắc
| Cấp độ bảo vệ: | IP40 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
Lưới tản nhiệt Màn hình Độ sáng cao Nhìn xuyên qua RGB P2.6 Màn hình LED kính trong nhà lớn
| Trọn đời: | 50.000 giờ |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 5000k |
| Kích thước màn hình: | Có thể tùy chỉnh |
Màn hình LED kính trong suốt 1500CD Màn hình LED ICE đầy màu sắc cho quảng cáo điện tử
| Pixel: | 3,9mm |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới: | ≥1920Hz |
| Hệ thống điều khiển: | mới |
Màn hình quảng cáo treo tường bắt mắt IP40, màn hình LED dạng lưới
| Tên: | Màn hình quảng cáo treo trên tường |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
Màn hình LED dạng lưới P2.6 độ sáng cao cho trung tâm thương mại, cửa kính, SDK, áp phích kỹ thuật số
| Tên: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Cấp độ bảo vệ: | IP40 |
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
Màn hình LED trong suốt ngoài trời khung cứng IP67 Màn hình trong suốt Tùy chỉnh
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên: | Màn hình LED trong suốt ngoài trời |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
