Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led film display ] trận đấu 177 các sản phẩm.
Super Thin High-Brightness Indoor Transparent Flexible LED Film P6 Crystal Transparent LED Film Screen for Glass
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình phim LED trong suốt P10 đủ màu Màn hình quảng cáo kính trong nhà
| Phương pháp cài đặt: | Chất kết dính |
|---|---|
| Mục: | Màn hình LED trong suốt |
| Loại nhà cung cấp: | Nhà sản xuất gốc, ODM, OEM |
Màn hình phim LED trong suốt linh hoạt trong nhà P8 Chất liệu nhựa PC cho trung tâm mua sắm hiện đại với bảo hành 1 năm
| Kích cỡ: | 240*1000mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
P5 2500cd Digital Advertising Display Indoor LED Film Display with Easy Peel and Stick Installation for Shop Window (Màn hình quảng cáo kỹ thuật số)
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | tùy chỉnh |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 65 |
Ứng dụng P10 SMD2222 12V IP67 LED Film Display Holographic LED Screen cho quảng cáo cửa sổ thủy tinh
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 10.416X10.416mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 9216 điểm/㎡ |
Màn hình phim LED gắn kết linh hoạt P2.5 12V Màn hình LED ba chiều cho quảng cáo cửa sổ thủy tinh
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Đơn vị quảng cáo chiêu hàng: | 1200X250mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 160000dots/ |
Màn hình phim LED linh hoạt P10 SMD2222 12V với màn hình holographi chống nước IP67 cho quảng cáo kính
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 10.416X10.416mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 9216 điểm/㎡ |
Màn hình Holographic Transparent P3.91 Flexible LED Film Display IP45 12V Áp dính cho quảng cáo cửa sổ thủy tinh
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P3.91 |
| Xếp hạng IP: | IP45 |
Màn hình LED phim linh hoạt P3.91 với chống nước IP45 và nguồn 12V cho quảng cáo trên cửa kính
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Đơn vị quảng cáo chiêu hàng: | 3,91X3,91mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 65536 điểm/㎡ |
Màn hình kính LED trong suốt P4 độ nét cao cho biển báo cửa sổ thương mại
| Packaging Details: | Carton or Wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5~15Days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |

