Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led film display ] trận đấu 177 các sản phẩm.
Ultra Thin Indoor LED Flexible Screen Transparent Screen LED Cuttable Display (Màn hình linh hoạt trong nhà, màn hình trong suốt, màn hình cắt LED)
| Tên sản phẩm: | Màn hình hiển thị đèn LED linh hoạt |
|---|---|
| Độ sáng cân bằng trắng: | 3000cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | 4mm |
Trong nhà Vstar P20 Dải linh hoạt tự dính màn hình hiển thị Holographic vô hình minh bạch LED Reefilm
| Nhiệt độ bảo quản: | -40 ~ 80 |
|---|---|
| Quyền lực: | 600W/m2 |
| Thiết bị mô -đun: | WE2121RGB-IC |
Màn hình phim minh bạch linh hoạt LED 5V Dễ cài đặt cho hình ảnh động thương mại
| Tên sản phẩm: | 403 bị cấm |
|---|---|
| mã trạng thái: | 403 |
| Sự miêu tả: | Máy chủ hiểu yêu cầu nhưng từ chối thực hiện nó. |
Màn hình LED trong suốt cửa hàng kính Màn hình LED trong suốt linh hoạt cho bán lẻ và kiến trúc
| Tên sản phẩm: | 403 bị cấm |
|---|---|
| mã trạng thái: | 403 |
| Sự miêu tả: | Máy chủ hiểu yêu cầu nhưng từ chối thực hiện nó. |
Màn hình LED trong suốt siêu rõ P4 – Cửa hàng, Vách ngăn văn phòng & Màn hình hiển thị cửa sổ
| Tên sản phẩm: | 403 bị cấm |
|---|---|
| mã trạng thái: | 403 |
| Sự miêu tả: | Máy chủ hiểu yêu cầu nhưng từ chối thực hiện nó. |
Màn hình phim trong suốt LED linh hoạt Đầy đủ màu P8 Màn hình LED trong suốt
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
Phim màn hình trong suốt LED cực mỏng P20 Crystal Display trên kính cửa sổ thương mại
| Name: | Adhesive LED Transparent Film Screen |
|---|---|
| Screen Type: | Transparent |
| Transparency: | 85% |
Màn hình hiển thị đèn LED trong nhà kính quảng cáo trong nhà với màn hình LED trong suốt
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
Bộ phim màn hình LED trong nhà đầy màu sắc DC5V linh hoạt minh bạch P6
| Tên sản phẩm: | Màn hình LED trong suốt |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 50000 giờ |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 65 |
Bộ phim siêu minh bạch linh hoạt P10 màn hình LED nội thất đầy màu sắc màn hình video kính minh bạch cao
| Từ khóa: | Phim cực kỳ minh bạch |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |

