Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led film display ] trận đấu 183 các sản phẩm.
P6 Ultra Thin Light Flexible Transparent Screen Led Film Self Adhesive Transparent Flexible Led Screen cho tường cửa sổ thủy tinh
| tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình hiển thị LED 3D cực rõ ràng thông minh 5mm Điều khiển thông minh hoàn hảo cho màn hình quảng cáo ngoài trời và trong nhà
| Hệ thống phần mềm: | Nova |
|---|---|
| Pixel dọc: | 5 mm |
| Tỷ lệ làm mới: | ≥8000Hz |
P8 Flexible LED Crystal Film Screen Invisible Advertising Transparent LED Digital Signage Display (Màn hình hiển thị quảng cáo thông minh LED kỹ thuật số)
| Product Name: | LED Crystal Film Screen |
|---|---|
| Operating Voltage: | DC5V |
| Luminous Flux: | Customizable |
Màn hình LED trong suốt độ sáng cao Siêu mỏng P4 DC5V Màn hình quảng cáo tự dính cho tường kính
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Home LED màn hình phim trong suốt P8 RGB Full Color DC5V
| Thiết bị LED: | 1314RGB |
|---|---|
| Thang độ xám: | 16 bit |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
P7.82 Màn hình hiển thị toàn cảnh LED Màn hình màn hình hiển thị toàn cảnh LED linh hoạt sáng cao cho cửa sổ thủy tinh Trung tâm mua sắm
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P7.82 |
| Màu sắc: | RGB |
Màn hình LED 3D quang minh quảng cáo màn hình LED kính dính màn hình LED siêu mỏng cho cửa sổ kính
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
|---|---|
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
| Truyền tải: | 95% |
Phim LED 3D Holographic Trong Suốt Linh Hoạt, Kính Hiển Thị LED, Keo Dán Siêu Mỏng, Màn Hình LED Cho Cửa Sổ Kính
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
|---|---|
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
| Truyền: | 95% |
P8 DC5V Full Color Ultra Thin Lightweight LED Film Screen Độ sáng cao cho trong nhà
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
P8 Màn hình LED trong suốt siêu mỏng 3mm truyền thông cao với độ minh bạch > 90% cho màn hình lớn trong nhà
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 8X8mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 25600Dots/㎡ |

