ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ transparent led film display ] การแข่งขัน 183 ผลิตภัณฑ์.
P6 ฟิล์ม LED หน้าจอบางเฉียบ เบา ยืดหยุ่น โปร่งใส ฟิล์ม LED แบบติดด้วยตนเองสำหรับผนังกระจกหน้าต่าง
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
3D Ultra-Clear Transparent LED Display Screen 5mm Smart Control เหมาะสําหรับจอโฆษณาภายในและภายนอก
| ระบบซอฟต์แวร์: | โนวา |
|---|---|
| พิกเซลแนวตั้ง: | 5 มม. |
| อัตราการรีเฟรช: | ≥8000Hz |
หน้าจอภาพยนตร์คริสตัล LED แบบยืดหยุ่น P8 โฆษณาที่มองไม่เห็น ป้ายดิจิทัล LED โปร่งใส
| Product Name: | LED Crystal Film Screen |
|---|---|
| Operating Voltage: | DC5V |
| Luminous Flux: | Customizable |
หน้าจอแสดงผล LED โปร่งใสความสว่างสูง บางเฉียบ P4 DC5V หน้าจอแสดงโฆษณาแบบมีกาวในตัวสำหรับผนังกระจกหน้าต่าง
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ปรับแต่ง |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
หน้าจอ LED โปร่งใสสำหรับบ้าน P8 RGB สีเต็ม DC5V
| อุปกรณ์ LED: | 1314RGB |
|---|---|
| ระดับสีเทา: | 16บิต |
| น้ำหนัก: | 4kg/m² |
หน้าจอแสดงผล LED โฮโลแกรม P7.82 หน้าจอฟิล์ม LED ความสว่างสูงที่มีความยืดหยุ่นสูงโปร่งใสสำหรับห้างสรรพสินค้าหน้าต่างกระจก
| ยี่ห้อ: | ถั่วมหัศจรรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | XH-P7.82 |
| สี: | RGB |
ฟิล์ม LED โฮโลแกรมโปร่งใส 3 มิติ จอแสดงผล LED โฆษณา กาวแก้ว หน้าจอ LED บางเฉียบพิเศษสำหรับหน้าต่างกระจก
| พิกเซล: | 3.91 มม. |
|---|---|
| ประเภทการฉายภาพ: | การฉายภาพด้านหน้าและด้านหลัง |
| การส่งผ่าน: | 95% |
ฟิล์ม LED โฮโลแกรมโปร่งใสยืดหยุ่น จอแสดงผล LED กระจก กาว หน้าจอ LED บางเฉียบสำหรับหน้าต่างกระจก
| พิกเซล: | 3.91 มม. |
|---|---|
| ประเภทการฉายภาพ: | การฉายภาพด้านหน้าและด้านหลัง |
| การส่งผ่าน: | 95% |
P8 DC5V จอภาพฟิล์ม LED สีเต็มรูปแบบ บางพิเศษ น้ำหนักเบา ความสว่างสูง สำหรับใช้ภายในอาคาร
| ขนาด: | 240*960มม |
|---|---|
| เกรดไอพี: | IP67 |
| ช่วงชีวิต: | 100,000 ชั่วโมง |
P8 จอ LED โปร่งใสบางพิเศษ 3 มม. การส่งผ่านสูง โปร่งใส >90% สำหรับจอแสดงผลขนาดใหญ่ในร่ม
| รายการ: | สกรีนโฮโลแกรฟิก LED |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 8X8มม |
| ความหนาแน่นของพิกเซล: | 25600จุด/ตารางเมตร |

