ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ transparent led film display ] การแข่งขัน 177 ผลิตภัณฑ์.
จอแสดงผล LED โปร่งใสแบบกาว P6 ความละเอียดสูง , ฟิล์มจอแสดงผล LED โปร่งใสบางเฉียบ
| ชื่อ: | ฟิล์มแสดงผล LED ที่โปร่งใส Super Slim |
|---|---|
| OEM หรือ ODM: | ใช่ |
| พิทช์พิกเซล: | P6 |
LED Film Glass Sticker Indoor Flexible Screen Full Color Window Transparent Led Display สําหรับผนังกระจก
| ชื่อ: | ฟิล์มแสดงผล LED โปร่งใส |
|---|---|
| วัสดุ: | พีซี |
| สี: | RGB |
หน้าจอ LED ใส 6 มิลลิเมตร 5 วอลต์ ร้านค้าปลีก สนามบิน ป้ายโฆษณาดิจิตอล หน้าจอ LED ใส
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED LED |
|---|---|
| ประเภทหน้าจอ: | โปร่งใส |
| พลัง: | 600W/m2 |
ฟิล์มใส LED Inglass ขนาด 8 มม. น้ำหนักเบานุ่มแสดงภาพที่สดใสสำหรับการโปรโมตโฆษณาเปิดงานฟุตบอลโลก
| ประเภทการแสดงผล: | หน้าจอ LED โปร่งใส |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ: | 240*1,000 มม. |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20~65°ซ |
หน้าจอ LED ฟิล์มแบบยืดหยุ่น P4 โปร่งใสสูง ปรับแต่งสำหรับหน้าต่างกระจกร้านค้า
| ชื่อ: | สกรีนหนัง LED แบบยืดหยุ่น |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
P6 ภายใน DC5V การโฆษณา HD LED ใสภาพถ่ายจอสําหรับตลาดช้อปปิ้ง
| อัตราการรีเฟรช: | 3840Hz |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าทำงาน: | DC5V |
| ฟลักซ์เรืองแสง: | ปรับแต่งได้ |
P6 DC5V จอภาพยนตร์ LED สีเต็มรูปแบบ บางเฉียบ น้ำหนักเบา ความสว่างสูง สำหรับใช้ภายในอาคาร
| ขนาด: | 240*960มม |
|---|---|
| เกรดไอพี: | IP67 |
| ช่วงชีวิต: | 100,000 ชั่วโมง |
P5 DC5V จอภาพยนตร์ LED สีเต็มรูปแบบบางพิเศษน้ำหนักเบาความสว่างสูงสำหรับใช้ภายในอาคาร
| ขนาด: | 240*960มม |
|---|---|
| เกรดไอพี: | IP67 |
| ช่วงชีวิต: | 100,000 ชั่วโมง |
หน้าจอ LED หน้าใส P6 สําหรับสํานักงานและร้านค้าปลีก
| Packaging Details: | cartoons or wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5-15 days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |

