Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led film display ] trận đấu 177 các sản phẩm.
Màn hình LED trong suốt P6 độ nét cao, Màn hình LED trong suốt siêu mỏng
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |
LED Film Glass Sticker Indoor Flexible Screen Full Color Window Transparent Led Display Cho tường thủy tinh
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt |
|---|---|
| Vật liệu: | máy tính |
| Màu sắc: | RGB |
Màn hình LED trong suốt 6mm 5V Cửa hàng bán lẻ Sân bay Bảng quảng cáo kỹ thuật số màn hình hiển thị LED trong suốt
| Tên: | Chất kết dính LED màn hình phim trong suốt |
|---|---|
| Loại màn hình: | Minh bạch |
| Quyền lực: | 600W/m2 |
Màn hình phim trong suốt bằng đèn LED trong suốt mềm nhẹ 8mm, hình ảnh sống động cho quảng cáo khai mạc sự kiện World Cup
| Kiểu hiển thị: | Màn hình LED trong suốt |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 240*1000mm |
| Nhiệt độ làm việc: | -20~65°C |
P4 Màn hình phim LED linh hoạt minh bạch cao tùy chỉnh cho cửa sổ kính cửa hàng
| Tên: | Màn hình phim LED linh hoạt |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình hiển thị phim trong suốt LED HD P6 trong nhà DC5V cho thị trường mua sắm
| Tỷ lệ làm mới: | 3840Hz |
|---|---|
| Điện áp làm việc: | DC5V |
| Thông lượng sáng: | Có thể tùy chỉnh |
Màn hình LED phim siêu mỏng, nhẹ, màu đầy đủ P6 DC5V, độ sáng cao cho trong nhà
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình LED phim siêu mỏng, nhẹ, màu đầy đủ P5 DC5V, độ sáng cao cho trong nhà
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Ultra Thin Adhesive Glass Window LED Display, Bộ phim LED linh hoạt ngoài trời
| Tên: | Màn hình LED cửa sổ kính |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông |
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
Màn hình LED trong suốt P6 cho văn phòng & bán lẻ
| Packaging Details: | cartoons or wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5-15 days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |

