Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led film display ] trận đấu 177 các sản phẩm.
Màn hình hiển thị phim LED P8 linh hoạt trên kính Quảng cáo cửa hàng
| Tên: | Hiển thị phim LED |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P8 |
Full Color Flexible Transparent LED Film P8 240mm × 1000mm Cho màn hình quảng cáo thương mại
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu chip ống: | Đầy đủ màu sắc |
| Cách sử dụng: | Trong nhà nhỏ |
Màn hình LED phim trong suốt trong nhà P8 RGB đầy đủ màu DC5V, Màn hình LED phim trong suốt trong nhà
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
|---|---|
| Mẫu sản phẩm: | XH-JHP-P8 |
| Screentype: | Màn hình LED trong suốt |
Màn hình LED trong suốt P6 Dán kính hiển thị linh hoạt cho Cửa hàng bán lẻ & Văn phòng cao cấp
| Packaging Details: | catoon or wooden case according the different size calculation. |
|---|---|
| Delivery Time: | 5days |
| Payment Terms: | D/P,T/T,Western Union |
Màn hình phim trong suốt LED dán P10 LED trong suốt đầy đủ màu
| Tên: | Chất kết dính LED màn hình phim trong suốt |
|---|---|
| Loại màn hình: | Minh bạch |
| Minh bạch: | 85% |
Màn hình pha lê LED dẻo trong suốt dán trong nhà, Màn hình LED trong suốt cho kính
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Nội thất P6 ốp dính Transparent Flexible LED Film Crystal Screen Display Panel Transparent LED Film Screen cho kính
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình LED Holographic Siêu nhẹ P3.91 Màn hình trong suốt LED Film linh hoạt cho Quảng cáo Bán lẻ Cửa hàng Trung tâm thương mại Độ sáng cao Biển kỹ thuật số
| Điện áp làm việc: | 5V |
|---|---|
| Kích cỡ: | 250mm * 1000mm |
| Dự án: | Trước sau |
Màn hình phim LED trong suốt 90%, Biển hiệu kỹ thuật số LED cho trung tâm thương mại
| Loại màn hình: | Minh bạch |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Indoor Outdoor Adhesive Transparent Flexible LED Film Crystal Screen Display Panel Transparent LED Film Screen for Glass
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |

