ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ transparent led film display ] การแข่งขัน 177 ผลิตภัณฑ์.
หน้าจอแสดงภาพหนัง LED P8 แบบยืดหยุ่น บนกระจก โฆษณาหน้าร้าน
| ชื่อ: | จอแสดงผลฟิล์ม LED |
|---|---|
| OEM หรือ ODM: | ใช่ |
| พิทช์พิกเซล: | P8 |
ฟิล์ม LED หน้าใสแบบยืดหยุ่นสีเต็ม P8 240mm × 1000mm สําหรับจอโฆษณาทางการค้า
| มิติหน้าจอ: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| สีชิปหลอด: | สีเต็มรูปแบบ |
| การใช้งาน: | ในร่มเล็ก |
P8 ภายใน RGB สีเต็ม DC5V หน้าจอไฟฟ้า LED ใสยืดหยุ่น
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | ดีซี5วี |
|---|---|
| รุ่นสินค้า: | XH-JHP-P8 |
| รูปปั้น: | จอแสดงผล LED โปร่งใส |
P6 โฟลมจอแก้ว LED กระจกกระจก
| Packaging Details: | catoon or wooden case according the different size calculation. |
|---|---|
| Delivery Time: | 5days |
| Payment Terms: | D/P,T/T,Western Union |
หน้าจอฟิล์มใส LED แบบมีกาว P10 ฟิล์ม LED ใสสีเต็ม
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED LED |
|---|---|
| ประเภทหน้าจอ: | โปร่งใส |
| ความโปร่งใส: | 85% |
แผงหน้าจอ LED แบบยืดหยุ่นโปร่งใสแบบติดในร่ม ฟิล์ม LED โปร่งใสสำหรับกระจก
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
ภายใน P6 ผูกติดโปร่ง โฟกเซบัล LED Film กระจกกระจกกระจกกระจกโปร่ง LED Film Screen สําหรับกระจก
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
P3.91 จอแสดงผล LED โปร่งใสแบบโฮโลแกรมน้ำหนักเบาพิเศษ จอภาพ LED แบบยืดหยุ่นสำหรับร้านค้าปลีกหน้าต่างกระจก ป้ายดิจิทัลโฆษณาความสว่างสูงในห้างสรรพสินค้า
| แรงดันใช้งาน: | 5V |
|---|---|
| ขนาด: | 250 มม.* 1,000 มม |
| โครงการ: | หน้า&หลัง |
90% ความโปร่งใส สกรีนหนัง LED สายป้ายดิจิตอล LED สําหรับศูนย์การค้า
| ประเภทหน้าจอ: | โปร่งใส |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| คุณสมบัติ: | ติดตั้งง่าย |
Indoor Outdoor Adhesive Transparent Flexible LED Film Crystal Screen Display Panel Transparent LED Film Screen for Glass
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
| น้ำหนัก: | 4kg/m² |

