Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led film display ] trận đấu 177 các sản phẩm.
Indoor LED Transparent Film Screen Display Glass Advertising Transparent LED Screen Display
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
Màn hình phim LED linh hoạt P4 DC5V với màn hình holographi chống nước IP67 cho quảng cáo kính
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P4 |
| Bảo hành: | 1 năm |
Màn hình LED trong suốt P6 treo lắp đặt 240mm×1000mm với mô-đun
| Nhiệt độ màu: | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước tủ: | 240mm x 1000mm |
| Vật liệu: | PET +RGB +PU |
Hiển thị tinh thể trong suốt HD trên mô-đun kính Hiển thị màn hình quảng cáo kính LED 3D
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |
HD P4 Indoor Ultra Thin LED Transparent Film Screen Cho màn hình bảng quảng cáo LED
| Kiểu: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Tính minh bạch: | 80% |
| Phong cách pixel: | P4 |
Màn hình LED Transparent màn hình LED Màn hình hiển thị tinh thể linh hoạt Trên trung tâm mua sắm Cửa sổ kính led quảng cáo
| Từ khóa: | LED Crystal Hiển thị |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
Giá xuất xưởng Màn hình quảng cáo tự dính P5 Màn hình LED trong suốt siêu mỏng
| Tên sản phẩm: | LED màn hình trong suốt linh hoạt |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ~ 60 |
| Thiết bị dẫn đầu: | WE2121RGB-IC |
Màn hình LED Holographic P7.82 Màn hình phim LED trong suốt, linh hoạt, độ sáng cao cho quảng cáo cửa sổ kính, cửa hàng trung tâm thương mại, dễ lắp đặt, điều khiển thông minh, hiệu ứng hình ảnh HD
| Hoàn thành: | Khoen, cơ giới, gấp nhanh |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1920x1080 pixel |
| hệ thống điều khiển: | Khởi đầu mới |
Màn hình LED trong suốt P6 siêu mỏng Phim màn hình LED trong suốt năng lượng dành cho quảng cáo thương mại
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |

