Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led film display ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Màn hình LED kính trong suốt trong nhà, Màn hình LED kính đầy màu sắc
| Tên: | Màn hình LED kính trong nhà |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông |
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
Thiết kế siêu mỏng P8 led phim trong suốt sereen Ứng dụng hiển thị quảng cáo trên tường bằng kính trong suốt Điều khiển thông minh Bảng hiệu kỹ thuật số tương tác
| Loại màn hình: | Minh bạch |
|---|---|
| Phong cách pixel: | P8 |
| Quyền lực: | 600W/m2 |
Màn hình LED P6 trong nhà SMD1314, Màn hình phim trong suốt LED dán
| Tên: | Chất kết dính LED màn hình phim trong suốt |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Đặc điểm kỹ thuật: | Video Wall |
P8 5V Indoor LED Transparent Film Screen Slim Lightweight Adhesive FilmSmart Display Cho cửa sổ cửa hàng Quảng cáo Quảng cáo quán bar Trang trí khách sạn
| Loại màn hình: | Minh bạch |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | Nova/Colorlight |
| hạt đèn LED: | SMD2121 |
Màn hình phim trong suốt LED P5 5V cho cửa sổ kính Hiển thị sáng tạo
| Hiển thị chức năng: | Băng hình |
|---|---|
| Kích thước mô -đun: | 240*1000mm |
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
P20 LED màn hình phim minh bạch 5V màn hình LED không dây Roll Up cho hoạt hình trung tâm mua sắm
| tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích cỡ: | 240*1000mm |
| Mô hình sản phẩm: | XH-JHP-P20 |
P8 Adhesive Led Crystal Glass Panel Seamless Splicing for Glass Wall Airports Hotels Commercial Centers Advertising Display
| Tên: | Chất kết dính LED màn hình phim trong suốt |
|---|---|
| Loại màn hình: | Minh bạch |
| Tính minh bạch: | 85% |
P6 LED màn hình trong suốt Màn hình kính sáng cao Tiết kiệm năng lượng LED Xem qua màn hình Cho trung tâm mua sắm Cửa sổ quảng cáo Tòa nhà Mặt tiền Mạng hiển thị Sử dụng trong nhà ngoài trời
| Tên: | Phim hiển thị đèn LED trong suốt |
|---|---|
| Loại màn hình: | Minh bạch |
| Phong cách pixel: | P6 |
Màn hình phim trong suốt LED 8 mm gắn trong nhà bằng kính trong nhà Hình ảnh sống động Bảng điều khiển mềm nhẹ với bảo hành sau bán hàng đầy đủ một năm
| Điện áp hoạt động: | Điện áp xoay chiều 110V-240V |
|---|---|
| cấp IP: | IP65 |
| Màu chip ống: | RGB |
P5 Lightweight Flexible LED Transparent Screen RGB for Shopping Mall Window Display Glass Wall
| Tên: | Chất kết dính LED màn hình phim trong suốt |
|---|---|
| Loại màn hình: | Minh bạch |
| Tính minh bạch: | 85% |

