Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led film display ] trận đấu 188 các sản phẩm.
Màn hình LED hiển thị cao độ minh bạch 3.91mm Holographic với tầm nhìn mềm không bị cản trở cho quảng cáo thương mại
| Màu chip ống: | đầy đủ màu sắc |
|---|---|
| góc nhìn: | 160 độ |
| Đặc trưng: | Hình ảnh ba chiều chất lượng cao |
P3.91 Màn hình hình ba chiều LED linh hoạt với độ cao điểm số 3,91mm Bảo vệ IP45 và 85% minh bạch cho quảng cáo
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Đơn vị quảng cáo chiêu hàng: | 3,91X3,91mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 65536 điểm/㎡ |
Sản phẩm nóng linh hoạt P6.25 Holographic Transparent LED Film quảng cáo LED Display Glass Adhesive Led Screen cho cửa sổ kính
| Điều khiển: | Nova, Kalet |
|---|---|
| Quản lý thiết bị từ xa: | Quản lý nội dung từ xa |
| Vật liệu: | Dẫn đến |
Màn hình LED phim mỏng, màn hình LED phim trong suốt P10
| Tên: | Màn hình đèn LED màng mỏng |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình màn hình phim trong suốt màu đầy đủ LED Màn hình hiển thị linh hoạt cho cửa hàng bán lẻ trong nhà Sân bay Tàu ngầm Trung tâm mua sắm
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
P8 Độ sáng cao DC5V IP67 màn hình phim trong suốt LED cho tường rèm thủy tinh
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Cài đặt: | Glass Glass |
| Màu sáng: | RGB |
Màn hình quảng cáo 3D Holographic trong suốt P20, có thể cuộn lên, dán kính, màn hình LED thông minh, màn hình trong nhà cho trung tâm mua sắm, cửa hàng bán lẻ
| Loại màn hình: | 2222 |
|---|---|
| kích thước màn hình: | 250*1000 |
| Cân nặng: | 2 kg |
P3.91 Màn hình quảng cáo LED linh hoạt Bộ phim minh bạch holographic cho thang máy cho cửa hàng
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình phim trong suốt 6mm Pixel LED linh hoạt với xếp hạng IP65 và luồng ánh sáng có thể tùy chỉnh để sử dụng bên trong kính
| Kích thước màn hình: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
| Tốc độ làm mới: | ≥1920Hz |
Màn hình LED trong suốt linh hoạt P4 độ trong suốt cao Cửa sổ kính Quảng cáo trong nhà Phim LED trong suốt
| Chip LED: | SMD1314 |
|---|---|
| Góc nhìn: | 160 ° |
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |

