Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led film display ] trận đấu 187 các sản phẩm.
Màn hình phim trong suốt LED đủ màu độ sáng cao P6 cho cửa sổ cửa hàng
| Nhiệt độ bảo quản: | -20oC~60oC |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 240*960mm |
| Thông lượng phát sáng: | Có thể tùy chỉnh |
Màn hình phim trong suốt LED trong nhà, tự dính, linh hoạt P10, hiển thị quảng cáo trên kính
| Screen Type: | Transparent |
|---|---|
| Cabinet Size: | Customized |
| Feature: | Easy Installation |
Màn hình phim trong nội thất dẫn sáng DC5V P8 màn hình màn hình phim trong suốt cửa sổ màn hình màn hình đầy màu
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P8 |
| Bảo hành: | 1 năm |
Màn hình trong suốt LED P6 Màn hình trong suốt mỏng linh hoạt cho tủ kính và cửa sổ cửa hàng
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình phim trong suốt LED P5 có độ sáng cao dành cho khuyến mãi trưng bày tại cửa hàng
| Màu sắc: | RGB |
|---|---|
| Loại hiển thị: | DẪN ĐẾN |
| Từ khóa: | Bảng hiệu kỹ thuật số LCD trong nhà |
Nội thất 500 * 1000mm 4000-4500cd P3.9 màn hình hiển thị trong suốt màn hình phim và bảng điều khiển LED
| Cách sử dụng: | Màn hình quảng cáo trong nhà |
|---|---|
| Loại đèn LED: | SMD1921 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ~+60 ºC |
Màn hình LED Holographic Lưới trong suốt Tường Phim Ảo Linh hoạt AI Tương tác Hologram
| Độ sáng: | 3000 nit |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình ba chiều |
| Hoàn thành: | Khoen, cơ giới, gấp nhanh |
LED Transparent Grille Screen Indoor Advertising Display Glass Window Video Playing LED Grille Film
| Tên: | Hiển thị cửa sổ độ sáng cao |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
Màn hình màn hình lưới LED chống nước IP67 Màn hình hiển thị mô-đun trong suốt cho quảng cáo tường và rèm kính
| Độ phân giải pixel: | 31mm |
|---|---|
| Trọn đời: | 30.000 giờ |
| Chức năng hiển thị: | Băng hình |
Màn hình trong suốt LED P20 cho cửa sổ, kính trong nhà, màn hình hiển thị
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |

