Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led film display ] trận đấu 177 các sản phẩm.
Lecede Shop 1000*500mm Indoor P3.9 1800-2000cd Grille Curtain Glasses Floor Window Advertising Crystal Film Adhesive Transparent Led Display Panel Screen
| Tuổi thọ: | 30.000 giờ |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Kích cỡ: | 1000*500mm |
Màn hình LED trong suốt P3.9 1000*500mm tiết kiệm năng lượng, độ trong suốt cao, dễ lắp đặt
| Độ sáng cân bằng trắng: | 4000-4500CD/M² |
|---|---|
| Góc chùm: | 160 độ |
| Cách sử dụng: | Trong nhà |
500 * 500mm Cửa hàng Nội thất P3.9 4000-4500cd Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Mô hình sản phẩm: | XH-GSPCC33.9/7.8B50T (1000*1000mm) |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ° C đến 60 ° C. |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Màn hình LED trong suốt độ sáng cao hiển thị tường video LED kính trong suốt bảng điều khiển linh hoạt
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-JHP-P6 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20oC đến 65oC |
Màn hình LED trong suốt 5V Hiển thị độ sáng cao Màn hình cửa sổ thủy tinh trong suốt LED Video Bức tường linh hoạt
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-JHP-P8 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20oC đến 65oC |
Màn hình phim trong suốt LED P5 Độ minh bạch linh hoạt tinh thể linh hoạt cửa sổ tự dán cho trung tâm mua sắm kính
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
P6 Dễ cài đặt Mờ màn hình phim thủy tinh LED màn hình LED trong suốt cho mục đích quảng cáo thủy tinh
| Name: | Super Slim Transparent LED Display Film |
|---|---|
| OEM OR ODM: | Yes |
| Pixel Pitch: | P6 |
Màn hình phim trong suốt LED màu đầy đủ RGB siêu mỏng 10mm với kích thước tủ tùy chỉnh cho màn hình quảng cáo
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Kiểu hiển thị: | Màn hình LED trong suốt |
| Màu sáng: | RGB |
Lễ khai mạc World Cup Sử dụng màn hình phim LED trong suốt nhúng kính mềm 5 mm cho quảng cáo công khai thương mại
| Màu sắc: | RGB |
|---|---|
| Chức năng hiển thị: | Băng hình |
| Mục: | Màn hình LED trong suốt |
Màn hình LED siêu mỏng 3D trong nhà, Phim kính, Bảng hiển thị LED linh hoạt trong suốt
| Tên: | Phim thủy tinh 3D LED |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông |
| OEM hoặc ODM: | Đúng |

