Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led film display ] trận đấu 177 các sản phẩm.
Màn hình phim trong suốt LED DC12V P20 ngoài trời cho quảng cáo sự kiện bay bằng drone
| Chút: | 16 bit |
|---|---|
| Thiết bị mô -đun: | WE2121RGB-IC |
| Loại màn hình: | Màn hình LED trong suốt |
P50 Lightweight Drone Flying Led Screen LED Floating Display for Outdoor City Light Show Events Product Launch Stage Performance Công chúng quảng cáo
| Quyền lực: | 288W |
|---|---|
| Vật liệu màn hình: | Phim ảnh |
| Màu sắc: | Rgb |
Màn hình LED Holographic Lưới trong suốt Tường Phim Ảo Linh hoạt AI Tương tác Hologram
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình lưới trong suốt LED P3.9, lý tưởng cho quảng cáo cửa sổ văn phòng trung tâm thương mại
| Cấp độ bảo vệ: | IP45 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
Màn hình phim LED mỏng thông minh linh hoạt có thể uốn cong cho màn hình tường quảng cáo trong nhà
| tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
| Kích thước mô -đun: | 240*1000mm |
Màn hình phim trong suốt LED đủ màu độ sáng cao P6 cho cửa sổ cửa hàng
| Nhiệt độ bảo quản: | -20oC~60oC |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 240*960mm |
| Thông lượng phát sáng: | Có thể tùy chỉnh |
Màn hình phim trong suốt LED trong nhà, tự dính, linh hoạt P10, hiển thị quảng cáo trên kính
| Screen Type: | Transparent |
|---|---|
| Cabinet Size: | Customized |
| Feature: | Easy Installation |
Màn hình phim trong nội thất dẫn sáng DC5V P8 màn hình màn hình phim trong suốt cửa sổ màn hình màn hình đầy màu
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P8 |
| Bảo hành: | 1 năm |
Màn hình trong suốt LED P6 Màn hình trong suốt mỏng linh hoạt cho tủ kính và cửa sổ cửa hàng
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình phim trong suốt LED P5 có độ sáng cao dành cho khuyến mãi trưng bày tại cửa hàng
| Màu sắc: | RGB |
|---|---|
| Loại hiển thị: | DẪN ĐẾN |
| Từ khóa: | Bảng hiệu kỹ thuật số LCD trong nhà |

