ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ transparent led film display ] การแข่งขัน 177 ผลิตภัณฑ์.
หน้าจอฟิล์มใส LED P20 กลางแจ้ง DC12V สำหรับโฆษณากิจกรรมบินโดรน
| นิดหน่อย: | 16 บิต |
|---|---|
| อุปกรณ์โมดูล: | WE2121RGB-ไอซี |
| ประเภทหน้าจอ: | จอแสดงผล LED โปร่งใส |
P50 เครื่องบินเบา Drone Flying Led Screen LED Floating Display สําหรับกลางแจ้งเมือง Light Show กิจกรรมการเปิดตัวสินค้า การแสดงในเวที โฆษณาสาธารณะ
| พลัง: | 288W |
|---|---|
| วัสดุหน้าจอ: | ฟิล์ม |
| สี: | RGB |
จอแสดงผลโฮโลแกรม LED ผนังตาข่ายโปร่งใส ฟิล์มเสมือนจริง ยืดหยุ่น AI โฮโลแกรมแบบโต้ตอบ
| รายละเอียดการบรรจุ: | catoon หรือกล่องไม้ตามการคำนวณขนาดต่างๆ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
ฟิล์มแสดงผลแบบโปร่งใส LED P3.9 มองทะลุได้ เหมาะสำหรับโฆษณาหน้าต่างสำนักงานและห้างสรรพสินค้า
| ระดับการป้องกัน: | IP45 |
|---|---|
| สี: | สีเต็มรูปแบบ |
| เครื่องชั่งสีเทา: | 16 บิต |
หน้าจอภาพยนตร์ LED โปร่งใสแบบบางที่ยืดหยุ่นได้สำหรับหน้าจอติดผนังโฆษณาในร่ม
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC5V |
| ขนาดโมดูล: | 240*1,000 มม. |
หน้าจอฟิล์มใส LED ความสว่างสูง P6 สำหรับหน้าต่างร้านค้า
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -20°C~60°C |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ: | 240*960มม |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง: | ปรับแต่งได้ |
หน้าจอภาพยนตร์โปร่งใส LED ในร่ม แบบมีกาวในตัว ยืดหยุ่น P10 สำหรับโฆษณาบนกระจก
| Screen Type: | Transparent |
|---|---|
| Cabinet Size: | Customized |
| Feature: | Easy Installation |
P6 สกรีนโปร่งแสง LED หน้าจอกระจกบางยืดหยุ่นโปร่งใสสูงสําหรับกระจกกระจกและหน้าต่างร้านค้า
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ปรับแต่ง |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
หน้าจอหนังโปร่ง LED ภายในห้อง DC5V P8 หน้าจอจอหนังโปร่ง
| ยี่ห้อ: | ถั่วมหัศจรรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | เอ็กซ์เอช-พี8 |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
หน้าจอฟิล์มใส LED P5 สว่างสูงสำหรับโปรโมชั่นตู้โชว์ร้านค้า
| สี: | RGB |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล: | นำ |
| คำสำคัญ: | ป้ายดิจิตอล LCD ในร่ม |

